ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามวัตถุมงคล ครับ  (อ่าน 845 ครั้ง)

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
รบกวนสอบถามวัตถุมงคล ครับ
« เมื่อ: 11 ม.ค. 2554, 08:43:51 »
ก่อนอื่น ขอ ขอบคุณล่วงหน้าผู้เข้ามาชมก่อนนะครับ

คือ อยาก ทราบ ว่า แผ่น เสือ นี่ รุ่นไหนครับ ออก ที่วัด หรือ ป่าว แล้ว ทันหลวงปู่ ไหม ครับ

และ ก็ ล็อคเก็ต หลวงปู่ (ขนาดจริงอันใหญ่มากๆ) ด้วยครับ ว่า รุ่นไหน  ส่วนใคร มี ละเอ็ด เกี่ยว กับ วัตถุมงคลที่ฝังด้านหลัง ช่วย บอกทีครับ ว่ามันคืออะไรบ้าง

หาข้อมูลดูแล้วไม่เจอจริงๆ ครับ เลย มา สอบถาม คาใจ มากๆๆ   ขอบ คุณ นะครับ

ขอโทดทีนะครับภาพไม่ค่อยชัด

ออฟไลน์ Sarayut Suprit

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: รบกวนสอบถามวัตถุมงคล ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ม.ค. 2554, 01:32:13 »
แผ่นเสือเสาร์5ปี2542ทันครับแต่ล็อกเก็ตต้องรอผู้อีกทีนะครับ :005: