ผู้เขียน หัวข้อ: เชียงใหม่ มีที่ไหน บูชา สายพราย แรงๆ มั้งครับ  (อ่าน 1985 ครั้ง)

ออฟไลน์ keetee

• ทุติยะ
  • **
เชียงใหม่ มีที่ไหน บูชา สายพราย แรงๆ มั้งครับ

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
อยากแนะนำว่าศึกษาดีๆก่อนนะครับสำหรับเครื่องรางสายพราย แรงให้ผลเร็ว แต่ในทางกลับกัน ดูแลยาก
และเป็นเหมือนดาบสองคม อาจให้โทษกับผู้ที่ใช้ไม่ถูกวิธีด้วย
หมายเหตุ เป็นความคิดส่วนบุคคลนะครับ เพราะผมไม่ได้เก็บหาหรือบูชาเครื่องรางสายนี้ เพียงแต่พอมีความรู้จากการได้อ่านได้เห็นมาบ้าง
ยังไงรอสายนี้เค้ามาตอบอีกทีนะครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
พรายลงเครื่อง 2j อ่านะครับ แรงแน่ .... :095:

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
สายพราย แรงๆ ไม่เคยเจอครับ เคยเจอแต่ สายพานครับ แรงแน่ๆฟันธง!!
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ nirutjif

• ฉัฏฐะ
  • *
ไปตลาดคำเที่ยงวันพฤหัสครับ ถามหาคนชื่อ กบ  ขายผี ขายพรายอะครับ มีเพียบ :001: ครับ

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ผมกลัวสายพรายครับ เขาบอกว่า ถ้าเราเลี้ยงไม่ดี มันไม่ได้ส่งผลกับเราคนเดียวแต่ ครองครัวเราก็โดนด้วย

ผิดถูกยังไง ชี้แจ้งด้วยนะครับ   

ท่าน~@เสน่ห์เอ็ม@~ โหดครับ 2J bo  ใส่กับอ่ะไรครับ มีค้ำโช๊คด้วยรึเปล่าไม่ค้ำคงลำบากนะครับ  :095:

ออฟไลน์ phattharaphong

• จตุตถะ
คุณพระดีกว่าไหม๊  :075: