ผู้เขียน หัวข้อ: ตามติดภารกิจจัดส่งเสื้อที่ระลึกรุ่น๓(๑๕/๓/๕๔)  (อ่าน 5021 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
   หลังจากpackingเสื้อเรียบร้อยพร้อมจัดส่งแล้วเมื่อคืนนี้ :010:

รุ่งขึ้นเช้าวันที่ ๑๕ มีนาคม เวลา ๘.๑๙น. ท่านพระครูอนุกูลพิศาลกิจ(หลวงพ่อสำอางค์) เจ้าอาวาสวัดบางพระ ได้เมตตาอธิษฐานจิตเสื้อที่ระลึกรุ่น ๓ ณ สำนักงานวัดบางพระ

เสร็จสรรพเรียบร้อยสมบูรณ์แบบ..ได้เวลาจัดส่งให้กับสมาชิกที่สั่งจองไว้ :002:

ถึงแม้จะมีอุปสรรคเป็นเม็ดฝนที่หยาดลงมาบ้างประปรายแต่ก็มิใช่ปัญหา :058:(ทำเอาเกือบแย่เหมือนกันนะครับนั่น :075:)

ถึงที่ทำการไปรษณีย์นครชัยศรี ด้วยยอดรวมจำนวนเสื้อกว่า ๕๐๐ ตัว บิลใบเสร็จเลยยาวเป็นหางว่าวอย่างที่เห็น :073:

***แจ้งรายละเอียดการรับเสื้อทางไปรษณีย์***

- สำหรับการรับเสื้อทางไปรษณีย์ ทางไปรษณีย์จะจัดส่งให้ท่านภายในวันที่ ๑๖ - ๑๗ มีนาคมนี้ พรุ่งนี้เตรียมรอรับได้เลยครับ

:114: :114: :114:ขอให้มีความสุขทุกๆคนนะครับ :114: :114: :114:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอขอบคุณทีมงานทุกท่าน ขอบคุณพี่สิบทัศน์ ที่ติดตามข่าวให้ด้วยครับ
กราบนมัสการหลวงพ่อสำอางค์ด้วยครับ พรุ่งนี้จะรอรับเสื้อครับ  :002: :002:

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอขอบคุณทีมงานทุกท่าน ขอบคุณสารถีแก้วคุณสิบทัศน์
กราบนมัสการหลวงพ่อสำอางค์ด้วยครับ พรุ่งนี้จะรอรับเสื้อครับ 

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณท่านสิบทิศด้วยนะครับสำหรับข่าวสาร

แล้วเจอกันในวันไหว้ครูครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
อะจ้า...สู้ๆ ขอบคุณภาพจ้าสิบทัศน์

cho presley       

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ทีมงานสุดยอดเลยครับ  :053:

ขอบคุณครับ  :016:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
 :054:  ขอขอบคุณทีมงานทุกๆท่านที่เร่งรีบดำเนินการจัดส่งเสื้อรุ่น 3  นี้นะครับ   :053: :053: :053:

กราบนมัสการหลวงพ่อสำอางค์ไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ต้องขอบคุณทีมงานครับ เห็นใบเสร็จแล้วไม่ใช่งานเล็กเลยนะเนี่ย  :002:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ขอบคุณครับผม  :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ขอบคุณพี่สิบทัศน์ด้วยนะครับ :002:

ออฟไลน์ 48ce055

• ปัญจมะ
ขอขอบคุณทีมงานที่จัดทำเสื้อด้วยนะครับ

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
กราบนมัสการและขอบคุณพระอาจารย์ทุกท่านและทีมงานทุกคนค่ะ
ได้รับเสื้อแล้วตอนสิบโมงเช้าเร็วมากเสื้อสวยมากๆดีใจกันทุกคนค่ะ.. เก้าตัว : )
ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอกราบนมัสการ หลวงพ่อสำอางค์ :054: :054: :054: และขอขอบคุณมากครับสำหรับทีมงานทุกท่านและข่าวสารดีๆครับ :114:

ออฟไลน์ ฟองเบียร์

• ทำดี...ดี ทำชั่ว...ชั่ว
  • ปัญจมะ
ขอบคุณมากครับ เสื้อถึงเร็วมากครับ
ขอเป็นคนดีให้คนเกรง ไม่ขอเป็นนักเลงให้คนกลัว

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
ได้รับเสื้อเรียบร้อยแล้วครับ
 :054: :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2554, 11:25:12 โดย !!!โบ เด็กป่า!!! »

ออฟไลน์ Platoo

• ทุติยะ
  • **
เกาะสมุย  ได้รับเสื้อวันนี้ครับ

ขอขอบคุณทีมงานและผู้มีส่วนเกี่ยวข้องทุกท่านครับ
เสื้อสวยมากครับ

:002: :002: :002:

ออฟไลน์ 48ce055

• ปัญจมะ
ขอบคุณครับ...ได้รับเสื้อแล้วครับ.... :058:

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
    กราบขอบพระคุณหลวงพี่เก่งครับ
วันนี้ไปรับเสื้อมาเรียบร้อยแล้วครับ
  ที่สำนักงานวัดบางพระ
  ขอแสดงความนับถือ
Gearmour

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
กราบนมัสการหลวงพ่อสำอางค์, หลวงพี่เก่ง,
พระอาจารย์ที่วัดบางพระทุกรูป  :054:  :054:  :054:
และขอขอบคุณท่านปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)และทีมงานทุกๆท่านที่ได้จัดทำเสื้อเวปในครั้งนี้ด้วยความจริงใจครับ
:058:  :058:  :058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2554, 05:25:42 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ ทรงกลด

• ผู้อาวุโส
  • ศิษย์หลวงโด่ง.....
ขอขอบคุณและขอแสดงความนับถือคณะทำงานทุกท่านครับ
รวมทั้งกัลยาณมิตรที่ช่วยสั่งเสื้อให้ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2554, 09:39:41 โดย ทรงกลด »
เว ทา สา กุ กุ สา ทา เว....ทา ยะ สา ตะ ตะ สา ยะ ทา...สา สา ทิ กุ กุ ทิ สา สา...กุ ตะ กุ ภู ภู กุ ตะ กุ

ออฟไลน์ kamturian

• ทุติยะ
  • **
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2554, 09:59:13 โดย kamturian »

• ทุติยะ
  • **
ขอบคุณครับได้รับเสื้อเรียบร้อยแล้วครับ :054: :053:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2554, 10:06:17 โดย kamturian »

• ทุติยะ
  • **
ขอขอบคุณทีมงานทุกๆคนครับ :053:

ออฟไลน์ artcokes

• จตุตถะ
  • สัมมาอะระหัง ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านครับได้รับเสื้อแล้วและขอร่วมสมาชิกด้วยคนครับพี่พี่
และช่วยทักทายสมาชิกใหม่วันไหว้ครูด้วยครับ     ขอบคุณครับ........ :054:

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้รับเสื้อเรียบร้อยแล้วครับ สวยมากครับ

ออฟไลน์ kla

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ขอบคุณมากครับ ยังไม่ได้แต่กำลังรออยู่เดี๋ยวคงได้ครับ(ขอบคุณอย่างสูงสำหรับทีมงาน)

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณที่เป็นธุระให้น่ะครับ ได้รับเสื้อแล้ว โดยส่วนตัวชอบมากๆครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ หมาป่าพเนจร

• สัตตมะ
  • **
  • -
    • MSN Messenger - chokchai385@hotmail.com
ได้รับเสื้อแล้วครับเมื่อวานนี้ รวดเร็วจริงๆ
ทุกอย่างสิ้นสุดด้วยความตาย วุ่นวายทำไม

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ได้รับเเล้วครับผม ขอบคุณครับ สวยมากครับ

ออฟไลน์ tola

• จตุตถะ
    • อีเมล
กราบขอบพระคุณมากๆครับได้รับแล้วเมื่อวาน

ออฟไลน์ thumneab

• ความดีไม่มีวันดับสูญ
  • ปัญจมะ
  • ความดีไม่มีวันดับสูญ
    • MSN Messenger - Thumneab@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Thumneab@yahoo.com
เรียน ทีมงานของทีมจัดส่งเสื้อ รุ่น 3

เมื่อวานนี้ผมได้รับเสื้อที่จัดส่งมาเรียบร้อยแล้วครับ ขอขอบคุณทีมงานทุกท่านที่ช่วยจัดส่งมาให้ แต่ผมมีเรื่องจะแจ้งให้ทราบว่า ท่านส่งเสื้อให้ผมเกินครับ  ตามที่ผมได้แจ้งความจำนงเรื่องสั่งจองเสื้อไปนั้น เป็นขนาด XL =1 M=1 แต่ทางทีมงานส่งมาให้ผม อย่างละ 2 ตัวดังนั้นงานไหว้ครูปีนี้ผมจะนำเสื้อไปคือให้ แต่ไม่ทราบว่าต้องส่งคืนที่ใคร รบกวนช่วยบอกด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Dekwatnai

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ได้รับเสื้อแล้วครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Latkrabang_V2

• ตติยะ
ขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ
ว่าแต่มีเหลือสักตัวไหมครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ได้รับเสื้อเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณทีมงานจัดส่งมากครับ  :002:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
เรียน ทีมงานของทีมจัดส่งเสื้อ รุ่น 3

เมื่อวานนี้ผมได้รับเสื้อที่จัดส่งมาเรียบร้อยแล้วครับ ขอขอบคุณทีมงานทุกท่านที่ช่วยจัดส่งมาให้ แต่ผมมีเรื่องจะแจ้งให้ทราบว่า ท่านส่งเสื้อให้ผมเกินครับ  ตามที่ผมได้แจ้งความจำนงเรื่องสั่งจองเสื้อไปนั้น เป็นขนาด XL =1 M=1 แต่ทางทีมงานส่งมาให้ผม อย่างละ 2 ตัวดังนั้นงานไหว้ครูปีนี้ผมจะนำเสื้อไปคือให้ แต่ไม่ทราบว่าต้องส่งคืนที่ใคร รบกวนช่วยบอกด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

ติดต่อขอคืนเสื้อได้ที่ สำนักงานวัดบางพระ หรือติดต่อ หลวงพี่เว็บโดยตรงได้เลยครับ

ขอบคุณ คุณ thumneab มากครับ น่าจะเกิดผิดพลาดจาก การจัดส่งเพราะว่า

เราทำงานกันด้วยเวลาอันน้อยนิด ตั้งใจให้ทันไหว้ครู เร่งกันเต็มที่เลยทำให้ผิดพลาดได้

ต้องขอโทษจริงๆด้วยครับ และหลวงพี่เว็บบอกว่า ขอตอบแทน น้ำใจของท่านโดยจะมอบ

วัตถุมงคลหลวงพ่อเปิ่นให้ด้วยครับ 

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ Indyoss

• จตุตถะ
    • อีเมล
ได้รับเสื้อแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ  ทุกๆคน :001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
รับเสื้อเรียบร้อยแล้วค่ะ สวยมากๆ :001:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ น้องใหม่

• ตติยะ
ยังไม่ได้รับเสื้อเลยค่ะ

ออฟไลน์ Sarayut Suprit

• ฉัฏฐะ
  • *
 :075:ยังไม่ได้รับเสื้อเลยครับ :065:

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
:075:ยังไม่ได้รับเสื้อเลยครับ :065:

มีคนรับแทนแล้วครับ...  :075:

ออฟไลน์ popojung

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ได้กันหมดแล้วหรือนี่ ทำไมเรายังไม่ได้เสื้อเลยอ่ะ