ผู้เขียน หัวข้อ: หนุมาน In Love . . . ครับ  (อ่าน 2586 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
หนุมาน In Love . . . ครับ
« เมื่อ: 31 มี.ค. 2554, 11:51:19 »

วันนี้ขอนำเสนอ   หนุมานเกี้ยว . . .  31;  ครับ

สืบเสาะและค้นหา อีกหนึ่งของดี ของ พระอาจารย์ญา . . . ครับ  :054:

องค์นี้ได้รับความเมตตาจากท่าน  :  ๛] [รัตu:] [๛

ขอบพระคุณครับ

:054: :054: :054:

เชิญรับชมครับ

=============================================================== 

=============================================================== 

---------------------------------- โ ช ค ดี มี ค ว า ม สุ ข ทุ ก ท่ า น ค รั บ ----------------------------------

06;

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ตอบ: หนุมาน In Love . . . ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 เม.ย. 2554, 08:12:31 »
ฮ่าๆ ชอบชื่อกระทู้มากครับ

วันหลังไปขอท่านบ้างดีกว่า

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: หนุมาน In Love . . . ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 เม.ย. 2554, 02:18:19 »
สวยมากครับ ชอบเลย ...  :002:

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 เม.ย. 2554, 07:21:50 »
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 เม.ย. 2554, 10:40:25 »
สวยครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ A_hatyai

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 เม.ย. 2554, 05:01:27 »
หนุมาน + นางสุวรรณมัจฉา = มัจฉานุ

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 เม.ย. 2554, 11:14:39 »
เอาชื่อเรามาลง เขินนะ :006:

ฮ่าๆ ชอบชื่อกระทู้มากครับ

วันหลังไปขอท่านบ้างดีกว่า
หมดแล้วครับ ได้มาจากคุณเสน่ห์เอ 5ชิ้น ก็แจกไปหมดเลย :075:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เม.ย. 2554, 11:16:55 โดย ๛][รัตu:][๛ »
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 เม.ย. 2554, 11:43:13 »
สวย + งดงามมากๆครับ  :016: :053: :015:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ Latkrabang_V2

• ตติยะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 เม.ย. 2554, 12:59:30 »
สวยครับ
ผมเป็นคนหนึ่งที่ชื่นชอบหนุมาน
แอบหวังว่าวันหนึ่งจะได้หนุมานเชิญธงไว้กลางหลัง

ออฟไลน์ สองแถว

• เกียรติยศย่อมได้มาจากการกระทำที่สุจริจ
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - tawan456@hotmail.com
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 เม.ย. 2554, 10:52:00 »
สุดยอดจริงๆครับ คุณสุวรรณปักษี มีของดีๆมาให้พี่น้องสมาชิกดูอยู่เรื่อยๆเลย  :054:เป็นบุญตาครับ

ออฟไลน์ โจ๊กสุพรรณบุรี

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 เม.ย. 2554, 04:19:09 »
หนุมานกับนางสุพรรณมัจฉา  ใช่ไหมครับ พอมีลูก ชื่อ มัจฉานุ ใช่ไหมครับ ผมจำชื่อไม่ค่อยได้