ผู้เขียน หัวข้อ: รายการบางอ้อ เสาร์ที่ 7 พ.ค. เวลา 13.30 น. ทางช่อง 9  (อ่าน 1613 ครั้ง)

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
อย่าลืมดูกันนะคะ รายการบางอ้อ วันนี้ตอนบ่ายโมงครึ่ง
ตอน คนของขึ้น
บางภาพเราอาจเคยดู หรือเคยประสบพบเห็นตอนที่เราไปไหว้ครูที่ผ่านมา ก็ลองมาดูผ่านมุมมองของรายการ
ทีวีอีกรายการหนึ่งว่า จะเป็นยังไง
อ้อ เป็นการไหว้ครูของทางจังหวัด กาฬสินธ์ เห็นว่าอาจารย์ที่สักเป็นลูกศิษย์ท่านหลวงพ่อเปิ่นด้วย

ขอบคุณข้อมูลจากรายการบางอ้อ ช่อง9ค่ะ

ถ้ามีข้อมูลไดๆผิดพลาดไม่ถูกต้องก็กราบขออภัยด้วยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ค. 2554, 05:18:55 โดย นันท์นภัส »
ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
อ.อ๊อด กาฬสินธุ์
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

ออฟไลน์ pom_mp11

• ช่วยแนะด้วยค่ะ
  • สัตตมะ
  • **
  • อยู่ที่ใจค่ะ
    • MSN Messenger - pom_mp@msn.com
    • อีเมล
ได้ดูแล้วค่ะ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้ดูแล้วครับ งานไหว้ครูท่าน อ.อ๊อด ผ้าขาวครับ
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ