ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอมีล็อดเก็ตหลวงพ่อเปิ่นแบ่งให้ผมเช่ามได้มั้งคับ  (อ่าน 3178 ครั้ง)

ออฟไลน์ beamba15

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

แบบนี้อะคับขออนุยาดยืมรูปหน่อยนะคับ- -
beamba11@hotmail.comนะคับอยากได้มาก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิ.ย. 2550, 06:31:58 โดย เว็บ... »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
แผงหน้ากุฏิหลวงพี่ญา กับหลวงพี่ นัน อ่ะครับ มีแผงอยู่ลองไปชมๆๆ ดูครับ อาจจะมีแบบที่ท่านกำลังหา  ;D

ออฟไลน์ beamba15

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
แล้วราคานี่ประมานเท่าไหร่คับได้เตรียมตังไปถูก

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
แล้วราคานี่ประมานเท่าไหร่คับได้เตรียมตังไปถูก
อันนี้ไม่ทราบจริงๆ ครับผม คงต้องดูรุ่นแล้วก็ราคา ขนาด + สภาพ ครับ ลองไปสอบถามดู ต้องเอาไปเผื่อๆๆ หน่อยล่ะครับ  ;D

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
หลักร้อยมั้งครับไม่แน่ใจแต่ที่วัดยังพอมีครับ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ออฟไลน์ ## chantra ##

• ศิษย์ยังคงเป็นศิษย์
  • สัตตมะ
  • **
? พี่เอ มีอีกป่ะ แบ่งน้องมั่งดิ? :079:

AOY  RCP   [bgcolor=#FF2700][shake]ราชาปลั๊กไฟ[/shake][/bgcolor]

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
เมื่อ เดือนเมษายน ผมเห็นมีล็อคเกต รุ่นของพี่เอ ที่กุฎิหลวงพี่ติ่ง อยู่ 1 พาน ไม่รู้ ณ ตรงนี้หมดหรือยัง 200 บาท
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เมื่อ เดือนเมษายน ผมเห็นมีล็อคเกต รุ่นของพี่เอ ที่กุฎิหลวงพี่ติ่ง อยู่ 1 พาน ไม่รู้ ณ ตรงนี้หมดหรือยัง 200 บาท

อ๋อ...อันนั้นที่ท่านโยคีบอกเป็นแบบธรรมดาครับของผมตระกรุดทองคำ

ออฟไลน์ ## chantra ##

• ศิษย์ยังคงเป็นศิษย์
  • สัตตมะ
  • **
  งั้นขอเลยละกานนะพี่...จัดมาอย่าให้เสีย :052: :052:

• ผู้คุมกฎ
? พี่เอ มีอีกป่ะ แบ่งน้องมั่งดิ? :079:
ได้เลยจ้าสำหรับน้องบางใหญ่....เดี๋ยวพี่เอจะเดลิเวอร์รี่เหมือนเดิม

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
แล้วผมขอบ้างได้ไหม ครับ พี่ เอ จัดส่งมาด้วยนะ 555 ;D

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
อิจฉาคุณบางใหญ่จังครับผม 555 ;D