ผู้เขียน หัวข้อ: @@@...ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ...  (อ่าน 2834 ครั้ง)

ออฟไลน์ pob

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
@@@...ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ...
« เมื่อ: 09 ก.ค. 2550, 06:22:52 »
@@@...ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ที่เวปแห่งนี้  อีกหน่อยคงได้รบกวนสอบถามข้อสงสัยกันบ้างนะครับ...

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: @@@...ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ก.ค. 2550, 06:43:41 »
ฝากเนื้อฝากตัวน่ะหรอ คงเลี้ยงไม่ไหวหรอก อิอิ  ยินดีต้อนรับคร๊าบบบบบบบบบบ  ;D

ออฟไลน์ pob

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: @@@...ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ก.ค. 2550, 06:50:57 »
@@@....ไหนๆพี่โจรสลัดเข้ามาแล้ว  ก็ขอถามข้อสงสัยเลยหละกัน....

ทำอย่างไรจะแปลงไอคอน เพศหน้าสาวให้เป็นหน้าหนุ่มได้บ้างคร๊าบบบ...

และทำอย่างไรจึงจะมีรูปสวยๆเครื่องหมายยาอันตราย  ลงหน้ากระทู้ได้อย่างพี่โจรสลัดได้บ้างหรือมีกติกาอย่างไรครับพี่....ล้อเล่งนะ.....

;D

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 ก.ค. 2550, 07:44:11 »
@@@....ไหนๆพี่โจรสลัดเข้ามาแล้ว? ก็ขอถามข้อสงสัยเลยหละกัน....

ทำอย่างไรจะแปลงไอคอน เพศหน้าสาวให้เป็นหน้าหนุ่มได้บ้างคร๊าบบบ...

และทำอย่างไรจึงจะมีรูปสวยๆเครื่องหมายยาอันตราย? ลงหน้ากระทู้ได้อย่างพี่โจรสลัดได้บ้างหรือมีกติกาอย่างไรครับพี่....ล้อเล่งนะ.....

กติกาแรก อย่ากวน  อารมณ์ไม่ดีอย่างหน้าตานะครับ  ;D

คลิกที่ข้อมูลส่วนตัวแล้วก็เชิญ ปรับแต่งตามความเหมาะสมต่อไปด้วยครับ  :-*

ออฟไลน์ pob

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 ก.ค. 2550, 08:50:29 »
@@@...ขอบคุณมากๆครับ...  :-*

ออฟไลน์ + หมอนอิง +

• จตุตถะ
  • รั ก เ ด็ ก ค่ ะ ( ( น้ อ ง กุ ม า ร ) )
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 ก.ค. 2550, 05:57:01 »
..... :o

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 ก.ค. 2550, 10:03:00 »
ยินดีครับ

ออฟไลน์ เต้

• สัตตมะ
  • **
  • บารมีหลวงปู่ไปล่ วัดกำแพง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 ก.ค. 2550, 07:31:37 »
คับผม