ผู้เขียน หัวข้อ: สักยันต์เสือคู่ ของขึ้นหรือเปล่าครับ ..  (อ่าน 9313 ครั้ง)

ออฟไลน์ axiomz

• ฉัฏฐะ
  • *
  • อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ: )
ยันต์เสือมีอะไรบ้างหรอครับ

:054:  ขอบคุณครับ  :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ย. 2554, 05:35:10 โดย axiomz »

• ฉัฏฐะ
  • *
ไม่ได้มีเจตนาที่จะลบหลู่ครูอาจารย์นะครับ

ขอเป็นความรู้ประดับเพิ่มเติมครับ    ขอบคุณครับ  :054:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมตอบว่าก็ยันต์เสือไงครับมีอักขระครับ :001:
รักและศรัทธา

• ฉัฏฐะ
  • *
ไม่ทราบว่าขึ้นหรือเปล่าครับ  :075:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ไม่ทราบว่าขึ้นหรือเปล่าครับ  :075:
อยากขึ้นต้องไปวันไหว้ครูครับ 3มีนา ปี 2555 ครับ เสือคู่ขึ้นแน่นอนครับแล้วแต่ท่านจะจิตแข็งก็ไม่ขึ้นครับจะเย็นๆวูบวาบครับหรือจิตอ่อนไหวง่ายก็ขึ้นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ย. 2554, 08:10:05 โดย รุท หมัดหนักครับ »

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ไม่ทราบว่าขึ้นหรือเปล่าครับ  :075:
ขึ้นครับ ที่ขึ้นคือไข้ครับ ไข้ขึ้นเลย กว่าพระอาจารย์หรืออาจารย์ท่านจะเมตตาใช้เวลามากเพราะรายละเอียดเยอะ เวลาลงเข็มก็ต้องเน้น (ปึกๆๆๆ) เหงื่อออกเป็นเม็ดๆ  :075: กว่าจะได้ครบเป็นคู่นะครับ ใจไม่พร้อม กายไม่พร้อม ขึ้นแน่ๆครับขอบอก  :002:
ใช่ไหมครับ คุณรุด หมัดหนัก  :002:

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ ท่านนนพี่  :095:

เสือคู่ ไม่ทราบว่า.. ของขึ้นเหมือน เสือเผ่น หนุมาน ทั่วไปมั๊ยครับ

ของนะครับ ไม่ใช่ ไข้  :075:

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
อยากขึ้นต้องไปวันไหว้ครูครับ 3มีนา ปี 2555 ครับ เสือคู่ขึ้นแน่นอนครับแล้วแต่ท่านจะจิตแข็งก็ไม่ขึ้นครับจะเย็นๆวูบวาบครับหรือจิตอ่อนไหวง่ายก็ขึ้นครับ
ตามนี้เลยครับผม

ออฟไลน์ trade

• "_"เป็นบุญเหลือเกินที่ได้เกิดมา แม้จะมีแค่ตัวเปล่า"_"
  • ปัญจมะ
  • " ขอให้แน่จริง ใจถึง ก็ถึงใจ "
ขึ้นครับ ที่ขึ้นคือไข้ครับ ไข้ขึ้นเลย กว่าพระอาจารย์หรืออาจารย์ท่านจะเมตตาใช้เวลามากเพราะรายละเอียดเยอะ เวลาลงเข็มก็ต้องเน้น (ปึกๆๆๆ) เหงื่อออกเป็นเม็ดๆ  :075: กว่าจะได้ครบเป็นคู่นะครับ ใจไม่พร้อม กายไม่พร้อม ขึ้นแน่ๆครับขอบอก  :002:
ใช่ไหมครับ คุณรุด หมัดหนัก  :002:

ถูกต้องแล้วครับ  (กราบนมัสการ พระอาจารย์ญาครับ)

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
อยู่ที่ใจคุณ
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

ออฟไลน์ Team mii

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ขึ้น ครับ ผมเคยเห็น  :002: :002:

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอนที่ผมได้ เสือเกี้ยว หายใจเข้าออกจะดัง [shake]โฮกๆ[/shake]

ปัจจุบันมีอยู่4เสือ แต่ยังไม่ได้ [shake]F4[/shake]

ขนาดยังไม่ได้ ยังร้อนไปทั้งตัว เวลาอยู่ที่บ้านจะเป็นเฉพาะตอนเย็นๆกับก่อนนอน

มีอยู่วันทนไม่ไหวต้องเอาเท้าไปแช่น้ำไว้สักถึงจะนอนได้
[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
F4 ขอความรู้หน่อยครับว่าคืออะไร???

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ ball omnoi

• ตติยะ
    • อีเมล
F4 คืออะไรอยากทราบเช่นกันครับ

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
ยันต์สี่สมิง ครับ ของพระอาจารย์พันธ์ครับ อาจารย์เลยตั้งชื่อว่า f4 ครับ

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
สี่สมิง  :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
ยันต์สี่สมิง ครับ ของพระอาจารย์พันธ์ครับ อาจารย์เลยตั้งชื่อว่า f4 ครับ
เป็นยันต์มหาอำนาจ คงกระพัน  และเมตตาดีครับ
แต่น้อยคนนะที่จะได้
ขึ้นอยู่กับพระอาจารย์ท่านจะดูนิสัยของลูกศิษย์ด้วยครับ
ของรับลองว่าแรงจริงๆ
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
ผมเห็นด้วยกับคุณอภิรัตน์ครับ
เพื่อนผมเสือตัวเดียวก็ขึ้นแล้วครับไข้ขึ้นนะครับ

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
ตามนั้นครับ แรงน่าดู