ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญห่วงเชื่อมหลวงปู่หน่าย วัดบ้านแจ้ง  (อ่าน 4711 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **
รบกวนพี่ๆเพื่อนๆผู้รู้แนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :054: :054: :054:

ออฟไลน์ SwEEtGarM

• สัตตมะ
  • **
  • น้อมคาราวะหากข้าพเจ้าผิดพลาดประการใดขออภัยท่านด้วย
    • MSN Messenger - SwEEtGarM@hotmail.com
ขออภัยครับ
หลวงพ่อหน่าย รุ่นที่ 4 ปี 17 สวยครับ (ทั้งสองเหรียญ) javascript:void(0);

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
แท้ดูง่ายทั้งคู่เลยครับ ช่วงนี้ของสวยๆเข้ามาเยอะนะท่าน เบื่อแล้วแบ่งปันผมได้นะครับ 555 :053: :004: :015:

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
พี่ ๗๗๗ ถนัดเลยหนิครับ 03;
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"