ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องตะกรุด  (อ่าน 623 ครั้ง)

ออฟไลน์ duckky06

• ตติยะ
  • ศึกษาอยู่ กทม.
    • อีเมล
สอบถามเรื่องตะกรุด
« เมื่อ: 22 ธ.ค. 2554, 07:53:52 »
คือที่บ้านผมมีตะกรุด ของหลวงปู่ขุ้ย(ขอพ่อครับ)
รุ่นจากที่ผมหาข้อมูลในอินเตอร์เน็ตมั่นใจเป็นรุ่นคู่ชีวิตครับ
พอมีใครมีบ้างไหมครับหรือมีความรู้วิธีดู คือผมอยากทราบตะกรุดเป็นของแท้ไหม
พ่อบูชามา2-3ปีแล้วครับไส่ถุงมาพร้อมรูปหลวงปู่ขุ้ยและมีคาถากำกับ
ครับเด๋วปีใหม่จะเอามาโพสให้ดูครับ มีปลอมเยอะไหมครับรุ้นนี้
เมื่อ2-3ปีที่แล้ว
ขอบคุณครับ