ผู้เขียน หัวข้อ: งานไหว้ครู หลวงพี่ญา วัดนางเหลียว ลำปาง  (อ่าน 7722 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เรียนเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครู หลวงพี่ญา วัดนางเหลียว จังหวัดลำปาง วันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2555

ฝากประชาสัมพันธ์ โดย ท่าน wongrad

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณครับ  มนัสการหลวงอาญา วัดนางเหลียวด้วยครับ  :054:

ออฟไลน์ DICKIES

• ตติยะ
    • MSN Messenger - limpgigolo@hotmail.com
    • อีเมล
ไปแน่นอน คร้าบ _/\_

ออฟไลน์ ~กระจกเงา~

• ปัญจมะ
ปีนี้วันที่เท่าไหร่ครับบ

ออฟไลน์ tiger3000

• ฉัฏฐะ
  • *
นมัสการหลวงพี่ญาด้วยครับ

ออฟไลน์ wongrad

• จตุตถะ
    • อีเมล
รบกวนท่านเสน่ห์ต้นน้ำด้วยนะครับ..ไม่ทราบว่าท่านเอาข้อมูลมาจากไหนเอ่ย...และรูปภาพท่านไปก๊อบปี้มาจากไหน....และอ้างข้อมูลจากคุณwongradให้ข้อมูลมาหรือเปล่าครับ.....แต่ที่แน่ๆท่านจะจัดงานไหว้ครูประมาณเดือนธันวาคมนะครับตรงกับวันเกิดท่านพอดี.....ปล.ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยถ้าผิดพลาดประการใด.....  :016::015:
.......เจ้าเมืองเจียงใหม่......

ออฟไลน์ kritsadalampang

• ตติยะ
    • อีเมล
สวัสดีครับเพื่อนๆๆทุกท่าน ผมก็พึ่งแวะไปคุยกับ หลวงพี่ญา เมื่อประมาอาทิตย์ก่อนหน้าวันนี้ ก็ไม่เห็น ท่านพูดเรื่องกำหนดวันไหว้ครูให้ผมฟังนะครับ ไว้ผมจะลองไปเที่ยวหาท่านอีกครั้งแล้วจะถามกำหนดการมาแบบแน่นอน และจะมาแจ้งในกระทู้นี้อีกทีครับ วันนี้ผมติดรอสายจากเพื่อน นัดกัน 6 โมงเย็น ผมจึงอยู่บ้านยังไม่ได้ออกไปไหนครับ หาก 6 โมงเย็นผมไปเย็นนี้แล้ว หลวงพี่ท่านยังไม่รีบปิดประตูกุฏิ ผมจะรีบมาแจ้งคืนนี้ครับ

ออฟไลน์ kritsadalampang

• ตติยะ
    • อีเมล
กำหนดวันและเวลาไหว้ครู หลวงพี่ญา แน่นอนดังนี้ครับ     เสาร์  7  ธันวาคม 2556 เวลา 09.00น.

ออฟไลน์ ขุนแผนเมืองลำปาง

• จตุตถะ
  • ทุกอย่างล้วนสำเร็จด้วยจิต
    • อีเมล
กำหนดวันและเวลาไหว้ครู หลวงพี่ญา แน่นอนดังนี้ครับ     เสาร์  7  ธันวาคม 2556 เวลา 09.00น.
   ยืนยันอีกเสียงครับ

ออฟไลน์ เจ้าเชียงราย

• ปฐมะ
  • *
สอบถามครับ หลวงพี่ญายังอยู่ที่วัดนางเหลียว ลำปาง หรือเปล่าครับ พอดีจะไปลำปางครับ