ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่12สิงหาคมนี้ใครไปวัดบางพระบ้างครับ  (อ่าน 3212 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
 :090:12สิงหาคมนี้อย่าลืมไปวัดบางพระกันนะครับวันคล้ายวันเกิดของหลวงปู่เปิ่นครับ เจอกันที่วัดทักกันได้นะครับ

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
แล้วเจอกันต้นน้ำ  ..โทดทีวันนั้นไม่ได้รับสาย มัวแต่ ฟังเพลง ดูหนังอยุ่ อย่าโกรธพี่นะน้องเอ๊ย
เดี่ยวพาลูกบ้านไปกราบหลวงพี่ญา ขอรับ..
    :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ไปด้วย

ออฟไลน์ joe69

• ตติยะ
ไปด้วย

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
เขิญมาแสดงมุฑิตาจิต ต่อหลวงพ่อกันขอรับพี่น้อง..

แต่อย่าดักตีหัวผมนะครับ ..มีดีด..

ออฟไลน์ ## chantra ##

• ศิษย์ยังคงเป็นศิษย์
  • สัตตมะ
  • **
ไปด้วยคน.... :045:

AOY  RCP   [bgcolor=#FF2700][shake]ราชาปลั๊กไฟ[/shake][/bgcolor]

ออฟไลน์ nookerclub36

• ตติยะ
    • MSN Messenger - nookerclub_16@hotmail.com
    • เด็กน้อยแห่งหมู่บ้านคาถาอาคม :)
    • อีเมล
ไปด้วย
ขณะนี้กำลังศรัทธาพ่อขุนแผน ใครมีเยอะจะแบ่งให้ ก็จะขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
ขอตั้งสัตย์ปฏิญาณแก่ครูบาอาจารย์ทั้งหลาย พระเครื่องแลเครื่องรางของขลังทั้งปวงที่ข้าพเจ้าได้มา จะดีหรือไม่ดีข้าพเจ้าก็จะขอรักษาเท่าชีวิต หากมีผู้ใดมาขอนำไปบูชา� อยากได้ขอให้บอกให้ได้ก็จะให้ (แต้ถ้าเป็นขุนแผนป๋มไม่ยอม~~~)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ไม่พลาดแน่นอนจ้ะ  ;D

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
ไปด้วยจ้า :-* :-* :-* :-*

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
  ไปด้วยเช่นกันคับ  ช่วงนี้หน้ากะลังหล่อเรยย   บากทั้งหน้า อิอิ

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
ยอดผ้าป่า วันที่ 12 สิงหาคม2550ได้รับมาแล้วบางคณะ บางเจ้าภาพ
**จากคณะลูกศิษย์ หลวงพ่อต้อย     216,147.00บาท
**คุณกิตติและเพื่อน สิงคโปร์           50,000.00บาท
**พระอาจารย์ตูน วัดคณิกาผล         40,000.00บาท
**พระเต้ พระอัฐ  พระหมี คุณโทน
และเพื่อน ๆ และบุคคลทั่วไป       133,980 บทา
ณ วันที่ 4 สิงหาคม 2550ไ   

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ไปด้วยๆ  :009:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

cho presley       

ออฟไลน์ manop

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวัสดีครับ  ว่าจะไป วันที่ 12 เหมือนกันบริษัท หยุด  แต่ยังไม่รู้ว่าจะไปหาหลวงพี่ องค์ไหน แล้วไปอย่างไร อยู่ บางปะกง ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
แล้วเจอกันนะครับทุกคนไปบางพระแล้วอย่าลืมแวะวัดไร่ขิงนะครับเพราะปลุกเสกหลวงพ่อวัดไร่ขิงรุ่นมงคลจตุคามครับพิธีใหญ่นะครับไปรอรับแจกหลวงพ่อวัดไร่ขิงกันได้นะครับรุ่นพิเศามีจำนวนจำกัด :-*