ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณในน้ำใจไมตรีของเพื่อนสมาชิกครับ  (อ่าน 1734 ครั้ง)

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
เรื่องมีอยู่ว่า "ตลอดปีที่ผ่านมา+ช่วงต้นปี ผมไม่ค่อยมีเวลาได้เข้าเว็บเลย จึงทำให้พลาดโอกาสที่จะจองเสื้อ(รุ่น4) จึงได้โทรไปปรึกษาเพื่อนสมาชิกท่านหนึ่ง สรุปท่านได้ให้เสื้อผมมาตามประสงค์ ขอคารวะในน้ำใจไมตรีที่มอบให้เสมอมาครับท่านปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)
ปล. :054: :054:  :114::114: :090: :090: :054: :054:

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ห่างหายไปนานเลยน่ะครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
เรื่องดีๆ ที่น่าชื่นชม 

ยินดีด้วยนะครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ในเว็ปนี้น้ำใจและสิ่งดีๆมีให้สำหรับพี่ๆน้องๆวัดบางพระเสมอ :053: :016: :015:
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ Legend13

• จตุตถะ
ยินดีด้วยครับ !!!

เราศิษย์วัดบางพระเหมือนกัน มีอะไรคอยช่วยกันนะครับ

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
สวัสดีครับพี่ตี๋+ท่านอชิตะ+ทุกท่าน...
ช่วงที่ผ่านมางานเยอะจริงๆครับ...
ไว้โอกาสดีๆคงได้ทักทายกันที่วัดอีกนะครับ ...{^_^}...

ออฟไลน์ tung

• จตุตถะ
  • ...ศรัทธาจึงแสวงหา...
ยินดีด้วยครับ

เราศิษย์วัดบางพระเหมือนกัน

ออฟไลน์ c@kan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "อยู่เหนือความคิด..ได้เมื่อไร..อยู่เหนือความทุกข์..ได้เมื่อนั้น"
เรื่องมีอยู่ว่า "ตลอดปีที่ผ่านมา+ช่วงต้นปี ผมไม่ค่อยมีเวลาได้เข้าเว็บเลย จึงทำให้พลาดโอกาสที่จะจองเสื้อ(รุ่น4) จึงได้โทรไปปรึกษาเพื่อนสมาชิกท่านหนึ่ง สรุปท่านได้ให้เสื้อผมมาตามประสงค์ ขอคารวะในน้ำใจไมตรีที่มอบให้เสมอมาครับท่านปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)
ปล. :054: :054:  :114::114: :090: :090: :054: :054:

~ดีใจด้วยนะค๊ะ......
ท่านคนนี้...ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)...เป็นกัลยาณมิตรที่ดีมากค่ะ...
เพราะเวลามีข่าวสารอะไร...เกี่ยวกับทางวัด...ก้จะแจ้งให้ดิฉันทราบเป็นระยะๆเช่นกันค่ะ.. :001: :001:

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สิ่งนี้หละครับคือน้ำใจและสิ่งดีๆของพี่ๆน้องๆวัดบางพระครับ...ยินดีด้วยครับ :053: :053: :053: :053:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ