ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าต้นขาสามารถสักรูปอะไรได้มั้งครับ เทรนี่สักขาได้ป่าวคับ  (อ่าน 2530 ครั้ง)

ออฟไลน์ beamba15

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
แล้วเทรมีพุทรคุนด้านไหนคับ  แล้วมีรูปไรที่สักที่ขาได้มั้งบอกผมหน่อยนะคับ :073:

ออฟไลน์ beamba15

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
จระเข้อะคับไม่แน่ใจใช่เทรป่าว >:(

ออฟไลน์ โจ้ กาฬสินธุ์

• ตติยะ
  • หนุ่มเมืองน้ำดำ
    • MSN Messenger - hs4lbk778@hotmail.com
    • http://e-sarnsakyan.com
    • อีเมล
ได้ แต่ถ้าจะให้ดีอาาจารย์เคยบอกว่าไม่ควรจะเกินเข่า

ลูกศิษย์ หลวงพ่อเปิ่น สาย ตามี และ อ.อ๊อด แห่งภาคอีสาน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
จระเข้ หรือ พญากุมภี   ใช่ป่ะ ?  สักได้ครับ แต่ห้ามเกินเข่า มันเปนจุดไม่ค่อยดีน่ะ ต่ำกว่านั้น สักพวก ลิง ลิงนะไม่ใช่หนุมาน ดีไหม  ;D

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
รอยสัก อ.ตูนที่ขา ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
002

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]