ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามถ้าเคยสักที่วัดบางพระแล้วจะสักรูปได้เลยไหม  (อ่าน 1459 ครั้ง)

ออฟไลน์ CheKuvara

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
 ถ้าผมเคยสักน้ำมันที่วัดบางพระมาแล้ว ได้เก้ายอด แปดทิศ ยันต์สาม หนุมาน แล้วก็เสือ เป็นน้ำมันทั้งหมด ได้จากหลวงพี่ติ่ง กับหลวงพี่แป๋วหลายปีแล้วครับประมาณปี 44-45 ถ้าจะกลับไปสักอีกทึ อยากได้เสือกับหนุมานเพิ่ม และก็จิ้งจก กับดำดื้อ หลวงพี่ที่สักท่านจะลงรูปให้เลยไหมครับ หรือต้องเดินยันต์ครูใหม่ อืมถามนิดครับดำดื้อนี่ ถ้าเมาจัดแล้วจะมีเรื่องหรอครับ แล้วที่วัดมีเสื้อสกรีนยันต์ของวัดบางพระไหมครับตอนนี้ ตอนนั้นไปสักเก็บไว้ตัวนึงตอนนี้เก่ามากละ  ขอบคุณนะครับที่แนะนำ

ออฟไลน์ อ้อ

• ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อ
ไปหา หลวงพ่อติ่งเลยครับ 
สมใจนึก

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ลองขอดูครับ ผมคิดว่าไม่ต้องลงยันต์ครู ใหม่นะครับ   ส่วนเสื้อยันต์ ในกุฏิใหญ่(กุฏิหลวงพ่อสำอาง)  มีให้บูชาเสื้อยันต์ คร๊าบ  ;D

ออฟไลน์ CheKuvara

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณสำหรับน้ำใจและคำตอบทุกคำตอบนะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ไม่เป็นไรครับ ยินดีให้ความร่วมมือและคำตอบเสมอ   ;)   :-*