ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้คาถาเเสกแป้ง (น้องใหม่นะค่ะ)  (อ่าน 4074 ครั้ง)

ออฟไลน์ ple10

• ปฐมะ
  • *
คือว่าได้เข้ามาอ่านกระทู้นานเเล้วลยอยากได้คาถาเสกแป้งค่ะอยากได้เเบบที่ใช้ได้ผลเเละครบทุกตัวอักศรจริงใครพอจะช่วยบ้างค่ะพอดิหนูทำงานต้องเข้าหาผู้คนค่ะเลยอยากได้ไว้ช่วยเสริมนิดนิงค่ะถ้าไม่สะดวกโพส์ช่วยส่งมาที่เมล์ก็ได้นะค่ะ    ขอบพระคุณค่ะ

๑๐. เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลและเพื่อป้องกันเหตุไม่พึงประสงค์อันจะเกิดขึ้น ดังนั้นห้าม วางเบอร์โทรศัพท์ วางลิงค์ อีเมล์ ที่อยู่ โดยเด็ดขาด (เพิ่มเติม: ๓๑ ก.ค. ๕๒)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เม.ย. 2555, 10:56:46 โดย ~เสน่ห์ต้นน้ำ~ »

ออฟไลน์ Jirasaki

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: อยากได้คาถาเเสกแป้ง (น้องใหม่นะค่ะ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 ส.ค. 2558, 06:38:21 »
คืออะไรหรอครับ ขอเข้ามาศึกษาหน่อย