ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติโพสนะครับ  (อ่าน 2776 ครั้ง)

ออฟไลน์ K_bizkit

• ตติยะ
    • MSN Messenger - X.KV@hotmail.com
ขออนุญาติโพสนะครับ
« เมื่อ: 22 ส.ค. 2550, 10:37:52 »
 :001:พี่coconut playgirl ครับผมโพสให้ดูแล้วนะ
อยากถามทุกท่านว่าสักอะไรเพิ่มดีครับ
อยู่ทางเหนืออยากสักของสายบางพระอ่ะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ส.ค. 2550, 10:57:39 โดย K_bizkit »
I Love Man U

• ตติยะ
    • MSN Messenger - X.KV@hotmail.com
ตอบ: ขออนุญาติโพสนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ส.ค. 2550, 10:43:28 »
เศียรพ่อแก่ อ.แก้ว จันทรครับ

• ตติยะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ส.ค. 2550, 10:44:49 »
นี่ก็ปู่ฤาษีครับของ อ.แก้ว

• ตติยะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 ส.ค. 2550, 10:45:44 »
นี่ก็ของ อ.แก้วครับ

• ตติยะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 ส.ค. 2550, 10:47:42 »
นี่หนุมานของ อ.โยชน์ สาย อ.ทองตลาดพลูครับ

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ส.ค. 2550, 08:46:26 »
งามจิงๆ ..... พ่อแก่สวยมากเลย      :002:
** แต่ชอบหนุมาน  งิงิ  **   :006:
อิติปิโสวิเสเสอิ�� � � อิเสเสพุทธะนาเมอิ
อิเมนาพุทธะตังโสอิ� � � อิโสตังพุทธะปิติอิ

ออฟไลน์ bango

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 ส.ค. 2550, 12:13:15 »
สวยงามครัล ชอบฤาษี ไม่ทราบว่าสักที่ไหน ครับ พอจะขอที่อยู่ได้ไหมเผื่อมีบุญหรือโอกาสที่จะได้สักก็จะไปสักซักครั้ง ขอบคุณจ้า

• ตติยะ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 ส.ค. 2550, 10:46:20 »
สวยงามครัล ชอบฤาษี ไม่ทราบว่าสักที่ไหน ครับ พอจะขอที่อยู่ได้ไหมเผื่อมีบุญหรือโอกาสที่จะได้สักก็จะไปสักซักครั้ง ขอบคุณจ้า
อาจารย์ แก้ว ครับซอยวงค์สว่าง13ครับ
ส่วนหนุมาน อาจารย์ โยชน์ ดินแดงแฟต7ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ส.ค. 2550, 12:52:47 โดย K_bizkit »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 ส.ค. 2550, 02:49:28 »
สวยงาม คร๊าบผม หนุมานดู ทรงเครื่องเตมเลย อิอิ  ;D

ออฟไลน์ ภาคย์ จร้า.........

• จตุตถะ
  • ......ไม่รู้ ไม่ได้ ไม่เห็น เพราะไม่ทำ.......
    • MSN Messenger - phoom_kamikaze@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 ส.ค. 2550, 05:40:38 »
อยากทราบว่ายันต์ที่3 นี่ยันต์ อะไรคับ
ชื่อว่าคน.......... เกิดมาเพื่อค้นหา........... สัจธรรมสูงส่งที่สืบมา......... จึงสูงค่ามากกว่าคำว่าคน.........อันตัวกูคือตัวกู..........บ้าไม่บ้าก็ตัวกู..........กูรู้คนอื่นไม่รู้เพราะอยู่ในตัวกู........คนอื่นด่า คนอื่นว่า วางเฉยเสีย.......เพราะว่าทุกอย่างคือตัวกู

ออฟไลน์ HS4PUU

• ตติยะ
  • หนุ่มน่อยหน้ามล คนผมยาว ลูกศิษย์อาจารย์ อ๊อด
    • MSN Messenger - hs4puu@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 ส.ค. 2550, 10:52:13 »
สวยงาม ครับ
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์:::: ขอลอกพี่ตั้มนะ ครับ ศิษย์ครูเดียวกัน