ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูหน่อยครับตะกรุดหลวงพ่อตัด  (อ่าน 2028 ครั้ง)

ออฟไลน์ วังหน้าผา

• ตติยะ
ตอกโค๊ต วชน ตอกเก้านะ แบนี้มีหรือเปล่าครับ แท้หรีอเปล่าครับ ฟันธงเลยครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ตอบ: ช่วยดูหน่อยครับตะกรุดหลวงพ่อตัด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 ส.ค. 2550, 10:49:19 »
แท้ ครับ 
แต่จะ เอาโค๊ดไปทำไรหว่า ยันต์ก็ตัวเดียวกัน หลวงพ่อก็เสกเหมือนๆกัน หุหุ  .. ถ้าจะเก็บ แนะนำเก็บที่ไม่มีโค๊ดแน่นอนกว่า ครับ ขอละครับ อย่าไปยึดติดกับรูปแบบเลย

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: ช่วยดูหน่อยครับตะกรุดหลวงพ่อตัด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 ส.ค. 2550, 12:29:15 »
สวยจัง  ;D

ออฟไลน์ วังหน้าผา

• ตติยะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ส.ค. 2550, 09:16:57 »
ขอบคุณครับสำหรับความคิดเห็นที่อยากได้แบบมีโค๊ตเพราะอยากได้ของแท้จริงๆครับ ที่ไม่มีโค๊ตไม่แน่นอนเพราะไม่ได้ไปรับกับมือท่านเองครับ
และของปลอมก็มีเยอะมากเลย วันก่อนไปเห็นแบบโค๊ตเรียง ตัวหนังสือเล็กและคมชัดมาก เขาบอกว่าทำประมาณปี 48 เลยไม่กล้าจับครับ