ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากได้ยันต์ปู่เจ้าสมิงพราย ไม่ทราบต้องขึ้นยันต์อะไรก่อนครับ???  (อ่าน 1965 ครั้ง)

ออฟไลน์ kasidej

• ทุติยะ
  • **
คือ ผมมีความศรัทธาในปู่เจ้าสมิงพราย (ปู่ฤาษีหน้าเสือ) มากๆ น่ะครับ
บังเอิญไปเห็นฝีเข็มของ อ.ปุ๋ย สวยมากๆ เลยยิ่งบังเกิดความปรารถนา

ส่วนตัวแล้วผมเคยมาสักยันต์ครูพุฒซ้อนเพียงยันต์เดียวครับ ปู่เจ้าน่าจะเป็นยันต์สายเสน่ห์
ไม่ทราบว่าถ้าผมมีศรัทธาอยากบูชาปู่เจ้า ผมจะขอขึ้นยันต์ปู่เจ้าได้มั้ยครับ?
หรือว่าต้องขึ้นยันต์ครูอื่นๆ ก่อน (ถ้ามี จำเป็นต้องมียันต์อะไรบ้างครับ)

ผมนิยมด้านเมตตามหาเสน่ห์ จึงอยากบูชาปู่เจ้าด้วยความเคารพครับ ไม่ได้มีเจตนาอื่นใด

ออ เรียนถามด้วยครับว่าท่าน อ.ปุ๋ย มาประจำทุกวันอะไรครับ? ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ส.ค. 2555, 09:21:03 โดย kasidej »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
แนะนำให้ไปสอบถามที่พระอาจารย์ตั๊กโดยตรงเลยดีกว่าครับจะได้คำตอบที่แน่นอน