ผู้เขียน หัวข้อ: ขอดูรูปสักยันต์ด้านเมตตาของหลวงพี่ติ่งหน่อยค่ะ  (อ่าน 4037 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo Swiss

• ตติยะ
    • MSN Messenger - jojo1081009@hotmail.com
ว่าจะไปสักยันต์ด้านเมตตากับหลวงพี่ติ่ง แต่อยากเห็นลายสักก่อนเพื่อตัดสินใจว่าจะสักหมึกหรือสักน้ำมัน ใครมีบ้างค่ะช่วยโพสให้ดูหน่อยค่ะ และจะไปลงนะหน้าทองกับสาลิกาลิ้นทองด้วย ถ้าไปวันเสาร์คนจะเยอะมั๊ยค่ะ พอดีทำงานหยุดแค่เสาร์-อาทิตย์แล้วอยู่ไกลด้วยค่ะ อยู่ชลบุรี เลยคิดว่าไหนๆ ก็ไปแล้วก็จะขอทุกอย่างเพื่อความเป็นสิริมงคลค่ะ หลวงพี่ติ่งอยู่วันไหนบ้าง อยู่กุฎิไหน สักถึงเวลาเท่าไหร่ ต้องเตรียมอะไรไปบ้างค่ะ

ออฟไลน์ bango

• จตุตถะ
    • อีเมล
หลวงพี่ติ่งท่านสักให้แต่น้ำมันนะครับ ท่านไม่สักหมึกให้แล้วเมตตาของหลวงพี่ติ่งดีหมดแหละครับ ท่านให้อาไรก็ดีหมดจ้า หรืออยากได้อะไรเป็นกรณีพิเศษก็ให้ขอกับท่านได้เลย ไม่ไกลหรอกนะครับจากชลบุรีไป ผมก็ไปอยู่บ่อยผมอยู่พัทยาไปแต่เช้าหน่อยถ้ารีบและอยากนั่งรถสบายๆ ไม่อยากขับรถไปเองก็นั่งรถเมลไปลงสี่แยกบางนาแล้วก็ขึ้นรถตู้ต่อไปลงพาต้าปิ่นเกล้าแล้วก็ต่อรถตู้ไปลงแยกนครชัยศรีต่อรถเมล์สายนครปฐมบางบระไปลงหน้าวัดเลยคับสบายดีเร็วด้วย ขากลับก็เหมือนกันแปบเดียวเองถ้าไปไม่ถูกยังไงก็เมลมาถามผมได้นะ racker_tong@hotmail.com/PN@liking-life.com

ส่วนถ้าจะไปหาท่านก็ไปช่วงตั้งแต่เช้าถึงเย็นแหละครับ ท่านน่าจะอยู่วัดทุกวันแหละยเว้นท่านจะติดกิจนิมนต์แหลครับถึงจะไม่อยู่ยังไงก็ต้องลองเสี่ยงดวงดูหล่ะครับ ส่วนถ้าจะไปก็ไม่ต้องไปเตรียมอาไรปเลยก็ได้ครับ ค่าครูก็จะมีดอกไม้กับบุหรี่แล้วก็เงิน 25 บาท ดอกไม้กับบุหรี่ไปซื้อเอาหน้ากุฏิก็ได้จ้าไม่ต้องเตรียมไปหรอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ย. 2550, 02:30:30 โดย bango »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ถูกต้องนะคร๊าบ ลพ.ติ่ง ไม่สักหมึกจ้ะ ท่านสายตาไม่ดีแล้ว ท่านเลยสักแต่น้ำมันดีกว่า  ;D

ออฟไลน์ อ้อ

• ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อ
หลวงพี่ติ่งท่านสักให้แต่น้ำมันนะครับ ท่านไม่สักหมึกให้แล้วเมตตาของหลวงพี่ติ่งดีหมดแหละครับ ท่านให้อาไรก็ดีหมดจ้า หรืออยากได้อะไรเป็นกรณีพิเศษก็ให้ขอกับท่านได้เลย ไม่
ส่วนถ้าจะไปหาท่านก็ไปช่วงตั้งแต่เช้าถึงเย็นแหละครับ ท่านน่าจะอยู่วัดทุกวันแหละยเว้นท่านจะติดกิจนิมนต์แหลครับถึงจะไม่อยู่ยังไงก็ต้องลองเสี่ยงดวงดูหล่ะครับ ส่วนถ้าจะไปก็ไม่ต้องไปเตรียมอาไรปเลยก็ได้ครับ ค่าครูก็จะมีดอกไม้กับบุหรี่แล้วก็เงิน 25 บาท ดอกไม้กับบุหรี่ไปซื้อเอาหน้ากุฏิก็ได้จ้าไม่ต้องเตรียมไปหรอก
เบอร์โทรศัพท์สอบถาม 034239070

ออฟไลน์ Jojo Swiss

• ตติยะ
    • MSN Messenger - jojo1081009@hotmail.com
ขอบคุณค่ะสำหรับคำแนะนำของทุกคนอีกครั้ง รู้สึกอบอุ่นจังไม่นานคงจะได้เป็นศิษย์วัดบางพระเช่นกันนะคะ ;)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ขอบคุณค่ะสำหรับคำแนะนำของทุกคนอีกครั้ง รู้สึกอบอุ่นจังไม่นานคงจะได้เป็นศิษย์วัดบางพระเช่นกันนะคะ ;)

ยินดีต้อนรับเสมอ ศรัทธาไม่เคยเปลี่ยน แม้ว่าวันเวลาใด วัดบางพระ ยังอยู่ในใจลึกๆ เสมอ  ;D