ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยนะครับ  (อ่าน 1825 ครั้ง)

ออฟไลน์ jamlong_bank

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
รบกวนหน่อยนะครับ
« เมื่อ: 11 ก.ย. 2550, 01:10:13 »
สักกับอาจารย์ท่านไหนครับ มีรูปท่านหรือเปล่าครับ หากจะให้ดีช่วยหาเบอร์ท่านให้ด้วยนะครับ ช่วยโพสรูปท่านให้ดูหน่อยนะครับ? ผมชอบมากๆ สักวันผมต้องไปสักแบบนี้บ้าง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ย. 2550, 01:19:10 โดย jamlong_bank »

ออฟไลน์ min

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: รบกวนหน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ก.ย. 2550, 01:43:28 »
 :016: :015:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ก.ย. 2550, 03:38:25 »
สวยมากเลย เห็นนาน ล่ะ จำไม่ได้ว่ารูปใคร เอ้า !!!! รูปใคร แสดงตัวหน่อย เร้ววววววววว มีคนอยาก มีพุทธคุณ แบบท่าน  ;D

ออฟไลน์ nookerclub36

• ตติยะ
    • MSN Messenger - nookerclub_16@hotmail.com
    • เด็กน้อยแห่งหมู่บ้านคาถาอาคม :)
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 ก.ย. 2550, 11:29:23 »
หลังไครครับนี่
ขณะนี้กำลังศรัทธาพ่อขุนแผน ใครมีเยอะจะแบ่งให้ ก็จะขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
ขอตั้งสัตย์ปฏิญาณแก่ครูบาอาจารย์ทั้งหลาย พระเครื่องแลเครื่องรางของขลังทั้งปวงที่ข้าพเจ้าได้มา จะดีหรือไม่ดีข้าพเจ้าก็จะขอรักษาเท่าชีวิต หากมีผู้ใดมาขอนำไปบูชา� อยากได้ขอให้บอกให้ได้ก็จะให้ (แต้ถ้าเป็นขุนแผนป๋มไม่ยอม~~~)