ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้เกี่ยวกับวัตถุมงคลของหลวงพ่อเปิ่น ชิ้นนี้ครับ  (อ่าน 2071 ครั้ง)

ออฟไลน์ kratomhor

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
อยากทราบว่า วัตถุมงคลชิ้นนี้ ได้รับการปลุกเสกจากหลวงพ่อเปิ่นรึเปล่าครับ? ถ้าใช่ อยากรบกวนข้อชี้แนะครับว่า มีวิธีดูว่าแท้ได้รึเปล่าครับ? คือว่าผมอยากจะมีของหลวงพ่อเปิ่นไว้บูชาบ้างครับ พอดีไปเจออันนี้เข้า รู้สึกชอบครับ แต่ไม่กล้าตัดสินใจครับ

ออฟไลน์ karoro

• ตติยะ
    • MSN Messenger - som_bie_25@hotmail.com

ออฟไลน์ อ้อ

• ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อ
อยากทราบว่า วัตถุมงคลชิ้นนี้ ได้รับการปลุกเสกจากหลวงพ่อเปิ่นรึเปล่าครับ? ถ้าใช่ อยากรบกวนข้อชี้แนะครับว่า มีวิธีดูว่าแท้ได้รึเปล่าครับ? คือว่าผมอยากจะมีของหลวงพ่อเปิ่นไว้บูชาบ้างครับ พอดีไปเจออันนี้เข้า รู้สึกชอบครับ แต่ไม่กล้าตัดสินใจครับ

แท้ และทัน แน่นอน จ้า

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
โอ้ว ดีเลยครับ  ;D