ผู้เขียน หัวข้อ: พานที่ 2 แล้วครับ ยันต์อะไรไม่ทราบ ฝีเข็มพระอาจารย์แป๊ว  (อ่าน 2277 ครั้ง)

ออฟไลน์ masater.art

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
วอนพี่ๆ ไขคำถามหน่อยครับ ว่ายันอะไร พุทธคุณด้านใหน

เตือนตน โดยส่วนตัว ไม่ได้ต้องการยันต์ใดเป็นพิเศษ พระอาจารย์ท่านว่ารูปใหนดี ยันต์ใหนดี ตัวเองจะต้องรับไว้ เพราะสำหรับตัวเองนั้น การสักยันต์คือ ความอดทน และ เพียรพยายาม

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
เห็นเรียกกันยันต์สองยอด
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ noom3435

• ตติยะ
  • หนุ่ม ลาดยาว
เห็นเรียกกันยันต์สองยอด
พุธทคุณเน้นไปในเรื่องของอะไรครับ

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
เป็นยันต์แรกที่หลวงพี่แป๊วมอบให้เลยครับ..^^
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ pilot26

• ปัญจมะ
พุทธคุณด้านเมตตาครับ

ออฟไลน์ วายุละภะ

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - palm_wayulapa@hotmail.com
    • อีเมล
เรียกว่า ยันตื สองยอดมหาเสน่ห์ครับ ผมก็ได้มาครับ พระอาจาร์ยแป๊วท่านบอกกับผมเองเลยครับ มหาเสน่ห์สุดๆจริงๆครับ
ความอดทนคือความเพียรเป็นตบะอย่างยิ่ง