ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเรื่องรักยมครับผม ผู้รู้ช่วยตอบให้หน่อยนะครับผม  (อ่าน 4630 ครั้ง)

ออฟไลน์ naruto_227

• ปฐมะ
  • *
คือผมอยากทราบวิธีเลี้ยงรักยม อยากละเอียดครับผม และคือผมอยากรู้อีกว่าถ้าเราทำขวดที่ใส่รักยมแตกไปอ่ะครับ เราควรทำอย่างไรดีครับผม ท่านผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับผม

ออฟไลน์ naruto_227

• ปฐมะ
  • *
ผมอยากรู้จริงๆครับผมช่วยตอบหน่อยนะครับผม สำหรับผู้รู้นะครับผม

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ขวดแตก ก็เปลี่ยนขวด
ค้นหา กุมารทอง รักยม ก็ทำตามภาพ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ CROMOZOME

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
หาขวดใส่ใหม่ เอาน้ำมันจันทร เติมลงไปซักครึ่งตัวรักยมด้วย