ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปสักน้ำมันมาแล้ว แต่อยากทราบว่าสักยันต์7แถว เค้าสักหมึกหรือสักน้ำมันต์คะ  (อ่าน 1625 ครั้ง)

ออฟไลน์ Amiz

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
วันนี้ไปสักน้ำมันมาแล้ว  แต่อยากทราบว่าสักยันต์7แถว เค้าสักหมึกหรือสักน้ำมันต์คะ

ออฟไลน์ tata@state

• The More U Give The More U Get
  • ตติยะ
  • ยิ่งให้ ยิ่งได้,Tata
7แถว น้องจะหมายถึง กระทู้ 7 แบก (ซินะ)
ส่วนจะหมึก หรือน้ำมัน สักได้หมดครับ ถ้าคุณผู้หญิงกลัวผิวเลอะ ก็ลงน้ำมัน
ถ้าศรัทธาลายลักเลขยันต์ ก็ลงหมึกเอาครับ พุทธคุณเปี่ยมล้นเท่ากันครับ
บวกปฏิบัติดี ปฏิบัติชอบ ตลอดชีพด้วย ส่งผลต่อท่านและครอบครัวมหาศาลครับ :016: :015:
ด้วยความเคารพศิษย์ทุกท่าน :054:
The More U Give The More U get,Tata

ออฟไลน์ Amiz

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
วันนี้ไปสักมา หลวงพี่นันให้จิ้งจกมาคะ ส่วนอาจารย์ต้อมเมตามาก ให้หัวใจขุนแผน ปลื้มมาก

ออฟไลน์ ศิษย์เมืองชล

• จตุตถะ
พระอาจารย์ต้อย ท่านกลับมาสักใหม่แล้วหรือครับ
ว่างๆจะได้ไปขอความเมตตาบ้างครับ
ใจเป็นนาย   กายเป็นบ่าว

ออฟไลน์ nongaom

• ตติยะ
  • ตามนั้น
    • อีเมล
พระอาจารย์ต้อย ท่านกลับมาสักใหม่แล้วหรือครับ
ว่างๆจะได้ไปขอความเมตตาบ้างครับ

เจ้าของกระทู้หมายถึง อาจารย์ต้อม ซึ่งเป็นอาจารย์ฆราวาส สักอยู่ที่วัดครับ ส่วนพระอาจารย์ต้อย ทราบว่าท่านยังพักรักษาอยู่ ก็ขอให้หลวงลุงต้อยท่านหายจากอาการอาพาธโดยเร็ววัน ขอบคุณ
คนโง่เอาใจไว้ที่ปาก คนฉลาดเอาปากไว้ที่ใจ