ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีคาถาดีๆช่วยเอาไว้ให้ผมได้ศึกษาหน่อยนะครับ  (อ่าน 3340 ครั้ง)

ออฟไลน์ MARILYN MANSON

• ตติยะ
  • คงกระพันหรือจะสู้คุณงามความดี
    • MSN Messenger - gupet_bj93@hotmail.com
ไม่ทราบว่าท่านมีคาถาเทวดาหลงทางบ้างปะครับ
คนเราจะดีจะชั่วไม่ได้อยู่ที่การสักยันต์หรือใส่พระแต่ขึ้นอยู่กับจิตสันดานของคนนั่นๆ ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
ลองเอา นะ เมตตาไปใช้ดูครับ...
นะเหนะเหาะ นะขิกหัวเราะ นะจันเฑาะนะฮา ปะสกที่มา สีกาที่นั่ง หัวเราะให้ดัง สวาโหมติด......
        ใช้เสกแป้งผัดหน้าโดยใช้นิ้ววาดเป็นรูปปลัดขิกบนแป้งที่ฝ่ามือ และจะต้องจบพอดีกับรูปที่วาด  ลองดูครับ :)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ในหนังสือมนต์พิธีนั่นหล่ะครับมีคาถาดีๆเยอะเลย

ออฟไลน์ min

• ฉัฏฐะ
  • *
คาถาเทวดาหลงทาง ลองไปขอศิษย์ อาจาร์ยหนูดูสิครับ...............

:058: กันหะเนหะ  :058: