ผู้เขียน หัวข้อ: ดำเนินการอัพเดท Host และ Script เว็บบอร์ดเรียบร้อย เข้าใช้งานได้เป็นปกติแล้วครับ  (อ่าน 2269 ครั้ง)

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
สวัสดีครับ...
ก่อนอื่นขอภัยที่ไม่ได้แจ้งล่วงหน้าว่าจะมีการอัพเดท Host และ Script ครับ...  :054:
เนื่องจากเป็นเหตุเร่งด่วนและความปลอดภัยของเว็บบอร์ดจึงต้องรีบแก้ไข

การอัพเดท Host
Host เดิมที่ใช้งานมีพื้นที่จัดเก็บไม่เพียงพอต่ออนาคตอันใกล้นี้ (เต็มไม่พ้นสงกรานต์ 57 แน่ๆ)
หลังจากอัพเดทแล้วตอนนี้มีพื้นที่จัดเก็บไปยันชั่วลูกชั่วหลานเลย...  :002:
ส่วน Bandwidth ก่อนการอัพเดท Host เราเผากันวันละอย่างน้อย 15 G
ไม่เพียงพอต่อการใช้งาน ซึ่งมีผลทำให้เข้าเว็บบอร์ดไม่ได้
ตอนนี้เชิญเผากันตามสบายขอรับ...  :002:

พบปัญหาในการใช้งานรบกวนช่วยแจ้งให้ทราบด้วยครับ...

ขอบคุณครับ...  :054:
ทีมงานผู้ดูแลเว็บไซต์วัดบางพระ

ออฟไลน์ viruswarrior

• ทุติยะ
  • **

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
ขอบพระคุณพี่รินทร์และทีมงานทุกท่านครับ
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
ลืมบอกไป....
มีการอัพเดท name server ใหม่
อาจทำให้บางพื้นที่เข้าใช้งานไม่ได้
รอ 24-48 ชม. ครับ...

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
ทีมงานผู้ดูแลเว็บไซต์วัดบางพระ

:001: :001: :001:

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
รับทราบและขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Bennato

• Bennato
  • ปฐมะ
  • *
แบบนี้อาจมีข้อมูลหายบ้างไหมครับ