ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ช่วยหน่อยครับอยากทราบที่สักยันต์  (อ่าน 1839 ครั้ง)

ออฟไลน์ an4condra

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เนื่องจากผมอยู่ปทุมธานีผมไม่ทราบเส้นทางไปวัดบางพระ เลยอยากจะขอสอบถามในช่วงระแวกสายคลองหลวงมีไหมครับสายจากวัดบางพระก็ได้ครับ หรือวัดที่มีพระสักยันต์ให้หรืไอตำหนักอาจารย์ก้ได้ครับ และที่จันทบุรีมีที่ไหนบ้างครับ (บ้านเกิดผมผมอาจจะกลับไปสักที่นั่นถ้ามี) (ในตอนแรกผมจะไปที่หนึ่งผมจะไปเปิดองค์ครูแต่เขาคิดราคาแพงครับผมสู้ราคาไม่ไหว)

ขอบพระคุณครับ