ผู้เขียน หัวข้อ: ลายสัก หลวงพ่อเปิ่นนั่งเสือ นำมาให้ชม  (อ่าน 29911 ครั้ง)

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
เคยมีคนถามถึง ลายสักหลวงพ่อเปิ่นนั่งเสือว่ามีการสักที่วัดมั๊ยนะครับ
ตอบว่า ไม่มีสักที่วัด แต่คุณพี่ท่านนี้คาดว่ามีความศรัทธาต่อหลวงพ่อเปินมา ไปสักเป็นกราฟฟิค จากร้าน Tattoo  แล้วมาสักยันต์ต่อที่วัดบางพระเราในภายหลัง

อยากเจอพี่มากเลยครับ อยากเห็นหลังของพี่เป็นบุญตา    น่าจะอยุ่ในแวดวงเดียวกัน ถ้าท่านพี่เห็นหลังตัวเองแล้ว  ส่งข้อความมาด้วยนะครับ
งดงามและน่านับถือมาก    :054:

ออฟไลน์ ~KittY~

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ชมรมคนรักพ่อแก่
    • MSN Messenger - superkidman@hotmail.com
    • อีเมล
สวยๆๆๆ น่าเลื่อมใส
ที่ไหนมีรัก ที่นั้นมีทุกข์ จัยขื่นขม ชัวนิรันณ์

http://www.acccomp.ath.cx/meu/
                 ชมรมคนรักพ่อแก่

ออฟไลน์ akhundee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ที่แขนหลวงพี่พันธ์ ผมก็เคนเห็น
ถ้าจำไม่ผิดแขนด้านซ้าย

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ลูกปืนเตมเอวเลย น่ากลัวแหะๆ  ;D

ออฟไลน์ Teerawat

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ถ้าคุณไปนอนกับผู้หญิงจะทำยังไงครับท่าน

ออฟไลน์ Bingo

• ตติยะ
ถ้าสมมุติว่าเราได้ล่วงละเมิดต่อข้อห้ามในการสัก  แต่โดยที่เราไม่ได้ตั้งใจ แบบนี้ของจะเสื่อมรึป่าวครับ  ถ้าของเสื่อมไปแล้วจะต้องทำอย่างไรบ้างครับ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ละเมิดอะไรคับอยากรู้จะได้แนะนำถูก

ออฟไลน์ ๛เด็กน้อย๛

• ทุติยะ
  • **
แต่ที่ผมเคยคุยกับอาจารผมมานะครับการรอดราวตากผ้าถ้าเราไม่ได้ตั้งใจรอดของไม่เสื่อมเหงอาจารผมพูดให้ฟัง

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ถูกแล้วคับ จะบอกอะไรให้ถ้าเราสักมาแล้ว อะไรที่ไม่ดีก็อย่าไปทำมันคับเราต้องเชื่อมั่น และหมั่นภาวนาบ่อยๆคับ

ออฟไลน์ Bingo

• ตติยะ
8nv
ละเมิดอะไรคับอยากรู้จะได้แนะนำถูก

คือผมพลั้งปากด่าแม่คนอื่นไป อย่างนี้ของจะเสื่อมรึป่าวครับ แต่ผมไม่ได้ตั้งใจจิงๆ ตอนนั้นมันโมโหสุขีดจิงๆครับ เลยยั้งอารมณ์ไว้ไม่อยุ่

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ไม่หรอกคับ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
มีอะไรก็ถามได้อีกน่ะคับ ถ้ารู้ก็จะแนะนำคับ

ออฟไลน์ รักษ์ชาติ

• ตติยะ
    • คาถา-อาคม เลขยันต์ ภูมิปัญญาไทย
ไม่ด่าพ่อแม่ตัวเองสำคัญสุดครับ

ออฟไลน์ B_BoY_ZaA

• ทุติยะ
  • **
สวยงามมากคับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ขอแจมด้วยคน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
สุดยอดเหอะๆๆ อย่าได้ไปเล่นน้ำตกเชียว กระเจิง !!! อิอิ

ล้อเล่นน๊า ง๊าบ  ;D :-*

ออฟไลน์ หมาน เเอ็งเจิ้ล

• ศัตรูที่น่ากลัวที่สุดคือใจของเราเอง
  • จตุตถะ
  • อนิจจัง ทุกข์ขัง อนัตตา
สวยครับ
 :057:
ผู้มีกุศลในใจ คือ มีบุญในใจ หนักแน่น ใครด่าว่าติเตียน ก็ไม่เสียใจ ไม่โกรธ ไม่เกลียด เพราะว่าใจมีบุญเป็นเครื่องอยู่ ตรงกันข้ามกับใจที่มีกิเลสเป็นเครื่องอยู่ กิเลสอยู่ในใจใคร ก็มีแต่ ปั่นจิตใจให้เดือดร้อนวุ่นวาย
หลวงปู่เหรียญ วรลาโภ วัดอรัญญบรรพต

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ถ้าคุณไปนอนกับผู้หญิงจะทำยังไงครับท่าน
เหอะๆ ช่างกล้าถามเนอะครับ ...  :075:

สุดยอดครับพี่คนนี้แน่นอน จริงๆ ครับ  สักได้ขนาดนี้ไม่ธรรมดา ส่วนของพี่ เอ.. สุดยอดมาก ครับ ขอนับถือครับ  :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ส.ค. 2551, 06:18:03 โดย <<<เอ็มไร่ขิง>>> »

ออฟไลน์ สะบัดชัย

• ตติยะ
    • MSN Messenger - park_badboy@hotmail.com
    • http://www.hi5.com
พี่ บ๊อบ มาเล่ร์ เปล่าทรงผมคล้าย