ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้จักอาจารย์สักยันต์ในจังหวัดเพรชบุรี บ้างครับ  (อ่าน 3290 ครั้ง)

ออฟไลน์ hanuman_southside

• ทุติยะ
  • **
  • ศิษย์เลว
    • อีเมล
แนะนำหน่อยครับเอาที่ว่าดีๆ นะครับ ช่วยแนะนำผมหน่อย

ออฟไลน์ YUI..KA

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
หลวงปู่แล วัดพระทรงค่ะ  (แต่ไม่รู้ว่ายังสักอยู่รึป่าวนะ)
ไม่ลองก้อไม่รู้.....

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
อยู่ซิจ้ะ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ jaratkul

• จตุตถะ
ครับ
ตอนนี้หลวงปู่แลอาพาธอยู่ครับ และท่านไม่ได้สักแล้วครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
สักยันต์ละ 3 หมื่น 4 หมื่น ครับ   ที่ตั้งราคาไว้สูงเพราะไม่อยากให้คนไปสัก เพราะท่านชราแล้ว  แต่บางคนศรัทธา ก็ยอม ครับ  ;D

ออฟไลน์ nuttayos

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
วัดชายนา ครับ... อ.ติ๊ก

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
หลวงปู่แล พระอาจารย์ผมเองแหละครับ ท่านควรวางเข็มมานานแล้ว เนื่องจากชราภาพ แต่พึ่งมาเลิกจริงฯเมื่อ 2-3 ปีที่แล้ว เนื่องจากอาพาธ ใครที่เคยให้ท่านลงเข็มมาแล้ว จะทราบว่า เป็นอย่างไร

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9