ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าว การเพิ่มบอร์ด แยกออกเป็นภาคต่างๆ ในหมวด ผู้ทรงวิทยาคุณ (เกจิอาจารย์)  (อ่าน 1376 ครั้ง)

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
สวัสดีครับ

ตอนนี้ทางทีงานได้แยกบอร์ด ในหมวด ผู้ทรงวิทยาคุณ (เกจิอาจารย์) ออกเป็น ๔ บอร์ดด้วยกัน

และแต่ละบอร์ดแยกออกเป็น ภาคเหนือ ภาคกลาง ภาคอิสาน และภาคใต้

ในขณะนี้กำลังมีการย้ายกระทู้ที่สมาชิกบอร์ดได้โพสต์ไว้เข้าสู่ตามบอร์ดภาคต่างๆ

และขอแจ้งให้สมาชิกทราบโดยทั่วกัน เมื่อจะโพสต์แนะนำเกจิอาจารย์ ขอให้โพสต์ตามภาคต่างๆ ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ทีมงานผู้จัดทำเว็บไซต์วัดบางพระ
:001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
โอ้ว เห็นด้วยครับ จะได้เข้ามาหาความรู้หรือให้ได้ทราบเกี่ยวกับพระเกจิ หรืออาจารย์ ที่ตนอยู่ในภาคนั้น  ;D

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ขอให้บอร์ดพัฒนาไปในสิ่งที่ดีๆ และเป็นประโยชน์แก่สมาชิกทุกๆท่าน
ขอให้มีความสุขเช่นกัน ครับ ท่านเว็บ
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ Teerawat

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอให้อยู่กับพวกเราชาวเว็บไปนานๆนะครับ