ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงสามารถสักยันต์เสือได้มั๊ย  (อ่าน 3836 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jojo Swiss

• ตติยะ
    • MSN Messenger - jojo1081009@hotmail.com
อยากทราบว่าที่วัดบางพระสักยันต์เสือให้ผู้หญิงหรือเปล่าค่ะ และถ้าสักจะเป็นยันต์แบบไหน ขนาดใหญ่แค่ไหน มีพุทธคุณทางด้านไหนค่ะ คือว่าอยากได้แต่กลัวไปสักมาแล้วจะดูน่าเกลียดมากกว่าน่าเกรงขามค่ะ จุดประสงค์อยากได้ดวงถูกโฉลกกับเสือค่ะก็เลยอยากมีติดตัว

ออฟไลน์ ## การะเวก ##

• ตติยะ
  • อิติสุคคะโต
ตอบ: ผู้หญิงสามารถสักยันต์เสือได้มั๊ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ธ.ค. 2550, 03:27:15 »
   ได้สิครับ  แต่เสือคงไม่ใหญ่น่าเกลียดหรอก พุทธคุณก็คือมหาอำนาจ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: ผู้หญิงสามารถสักยันต์เสือได้มั๊ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ธ.ค. 2550, 08:13:09 »
เสือน่ารักจ้ะ ยันต์แบบสักใช้เข็มจิ้มครับ มีหลายขนาด พุทธคุณมหาอำนาจ  ;D

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 ธ.ค. 2550, 10:13:48 »
สักได้ครับ.....จริงไหมคุณธำรงค์ อยู่สบาย ;)

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 ธ.ค. 2550, 12:06:01 »
ถ้าคิดง่ายฯสบายใจ สักน้ำมันก้อดีครับ เพราะอักขระ หัวใจยันต์ ก้อตัวเดียวกัน เพียงแต่ไม่มีรอยเท่านั้นเอง

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

ออฟไลน์ `ตาเอส`วัดสิงห์

• จตุตถะ
  • วันนี้คือวันดี แต่พรุ่งนี้ต้องดีกว่า
    • MSN Messenger - gongjone01@hotmail.com
    • ฟังเพลงกันนะครับ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 ธ.ค. 2550, 08:47:36 »
ผู้หญิง น่าจะสักนำมันดีกว่านะครับ จะได้ดุม่ะน่าเกลียด ส่วนพุทธคุณ นั้นเหมือนกันครับ มหาอำนาจสุดยอด
ตอนนี้ไร้รัก แต่อยู่กับธรรมะ สบายใจ

ที่เราจะรักใครซักคนไม่ใช่เรื่องยาก แต่!! การที่จะให้ใครซักคนมารักเราสิเรื่อ