ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเวลาลงหมึกแล้ว อยากถามผู้รู้  (อ่าน 1490 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
คือว่าผมจะไปสักลงน้ำหมึกอ่ะครับ
คือผมอยากทราบว่าหลวงพี่ท่านไหน
ที่ฝีเข็มและเส้นงดงามยิ่งนัก
ช่วยกรุณาบอกผมที :095:
เกิด แก่ เจ็บ ตาย มันเป็นเรื่องธรรมดา
ยากดีมีจนก็แล้วแต่กรรมที่ทำมา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: ถึงเวลาลงหมึกแล้ว อยากถามผู้รู้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ธ.ค. 2550, 09:29:11 »
ผมก็เป็นฝีเข็ม สวยกันหมดเลยนะครับ ไม่มีใครน้อยกว่าใครมากกว่าใคร เข้าหาอาจารย์ไหนก็ได้ครับ เข้มขลังทุกท่าน  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Miracle

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ถึงเวลาลงหมึกแล้ว อยากถามผู้รู้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 ธ.ค. 2550, 09:45:55 »
สวยเหมือนกัน ขลังเหมือนกันหมดครับ confirm ;D

ออฟไลน์ คนป่า

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 ธ.ค. 2550, 04:42:51 »
ลองกลับไปดูกระทู้เก่าๆ
มีตัวอย่างรูปให้ดู ทุกพระอาจารย์
ดูว่าชอบฝีเข็มพระอาจารย์ไหน