ผู้เขียน หัวข้อ: ช้าไปนิสแต่ด้วยความปราถนาดี  (อ่าน 1938 ครั้ง)

ออฟไลน์ Miracle

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวัสดีปีใหม่บรรดาศิษย์พี่ศิษย์น้องนะครับ  ขอให้สมหวังกันทุกประการเตลอดปีเน้ออออออออ (พอดีไม่ว่างแหะๆๆ)

7 มคที่ผ่านมา เบญจเพสเป๊ะๆ ซวยหลายเรื่องเลย ตกงาน แฟนทิ้ง T_T ก้อได้แต่หวังว่าจะเจอแต่เรื่องดีน้ออ สาธุ
ผมบ่นเล่นๆมันว่างๆอ่ะครับ สุขภาพแข็งแรงกันทุกท่านนะครับ

ออฟไลน์ แดง ไบเล่

• ปัญจมะ
ตอบ: ช้าไปนิสแต่ด้วยความปราถนาดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ม.ค. 2551, 04:22:08 »
สาธุขอให้ สมพรที่เขียน ครับ จะเครียดทำไมให้ยิ้มเข้าไว้

ออฟไลน์ Miracle

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ช้าไปนิสแต่ด้วยความปราถนาดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ม.ค. 2551, 05:06:38 »
สาธุขอให้ สมพรที่เขียน ครับ จะเครียดทำไมให้ยิ้มเข้าไว้
หุหุหุหุ มาเป็นเพลงเลยนะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 ม.ค. 2551, 05:52:52 »
ชีวิตมันไม่มีไรมากหรอกครับ ทำวันนี้ให้เหมือนไม่มีวันพรุ่งนี้แล้ว (ทำให้ดีที่สุด) แล้วกันนะครับ

เจ็บช้ำผิดหวัง มันก็แค่เรื่องทั้วๆ ไป  ไม่รู้จักเจ็บ เราจะรู้ความหมายของที่เราได้มาหรอครับ  ;D

ออฟไลน์ พยัคฆ์คำรณ

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 ม.ค. 2551, 10:10:44 »
อยู่คนเดียวดีกว่าครับจะทำอะไรก็สะดวกไม่ต้องคอยห่วงหน้าห่วงหลังปีใหม่แล้วก็ขอให้สิ่งดีๆเข้ามานะครับ :054: (ผู้รักอิสระ)