ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์ พงศ์ ณ ศาลเจ้าพ่อเสือรามอินทราฃอย19  (อ่าน 3638 ครั้ง)

ออฟไลน์ BacK001

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ดีครับทุกคนไครเป็นศิษย์ของอ.พงศ์มาคุยกันนะครับ phuwadron@hotmail.com

ผมเป็นศิษย์อาจารย์แต่ได้แต่นานๆครั้งไปที วันนั้นผมไปสัก หนุมาน4กร อ.ใจดีแถมธงไห้ แต่อยากไห้อ.ปลุกของอะคับอยากรู้ว่าเป็นไง อิอิ

วันไหว้ครูวันไหนครับ  ปี2551

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ไหว้ครูที่ไหนหรอ วัดบางพระป่ะครับ ถ้าวัดบางพระก็ 22 มีนาคม ครับผม  ;D

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
พฤหัสที่20มีนาคม2551ท่านพระอาจารย์ติ่งครอบครูประจำปี....
เสาร์ที่22มีนาคมไหว้ครู......อีกเดือนกว่าๆเองครับพี่น้อง ;)

ออฟไลน์ mondomino

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ผมก็ ศิส อ. พงค์ ครับ