ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ลูกสะกด หลวงพ่อพ่อตัด ปืนยิงไม่ออก  (อ่าน 7597 ครั้ง)

ออฟไลน์ aekcub

• ทุติยะ
  • **
  • http://www.itti-patihan.com/
    • โปรโมทเว็บ
    • อีเมล
โชว์ลูกสะกด หลวงพ่อพ่อตัด วัดชายนา ทดสอบด้วยปืน ไม่ว่าจะเป็น.22 .38  357  ไม่ออกเลย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
 ;) สุดยอดครับ หลวงพ่อตัดเป็นพระ ที่ผมนับถือมากอีกท่าน ครับ ซึ่งผมกำลังอยากไปกราบท่าน แต่ไม่รู้ว่าจะไปไงเลย ครับ 
ถึงไม่ได้ไปแต่ใจ เคารพครับ ถ้ามีโอกาศ ผมก็อยากไปกราบสักครั้ง ครับ (เรื่องมหาอุต คงกระพันเมตตา เป็นที่ยอมรับอยู่แล้ว ครับ มีอีกอย่างนึง ที่ท่านเป็นพระ ที่ น่าศรัทธาอีกรูปนึงของเมืองไทย ครับก็คือ การ ที่ท่านไม่โอ้อวด แถมยังเป็นพระ ที่กิจวัตรดีมากๆอีกนึงรูปครับ ถึงท่านจะดุ แต่ท่านก็เปี่ยมไปด้วยเมตตาครับ หากมีโอกาศ ผมก็อยากไปกราบ สักครั้ง ครับ)

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
เยี่ยมครับท่าน :-*

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เยี่ยมยุทธอีกแล้วรับท่าน  ;D

ออฟไลน์ JoeBS

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Joey_GeoBuu@hotmail.com
    • BKD ONLINE
    • อีเมล
;) สุดยอดครับ หลวงพ่อตัดเป็นพระ ที่ผมนับถือมากอีกท่าน ครับ ซึ่งผมกำลังอยากไปกราบท่าน แต่ไม่รู้ว่าจะไปไงเลย ครับ?
ถึงไม่ได้ไปแต่ใจ เคารพครับ ถ้ามีโอกาศ ผมก็อยากไปกราบสักครั้ง ครับ (เรื่องมหาอุต คงกระพันเมตตา เป็นที่ยอมรับอยู่แล้ว ครับ มีอีกอย่างนึง ที่ท่านเป็นพระ ที่ น่าศรัทธาอีกรูปนึงของเมืองไทย ครับก็คือ การ ที่ท่านไม่โอ้อวด แถมยังเป็นพระ ที่กิจวัตรดีมากๆอีกนึงรูปครับ ถึงท่านจะดุ แต่ท่านก็เปี่ยมไปด้วยเมตตาครับ หากมีโอกาศ ผมก็อยากไปกราบ สักครั้ง ครับ)

แล้วท่านอยู่แห่งหนตำบลใดครับ มีโอกาสอาจจะได้ไปสักการะสักครั้ง
เพื่อนหาได้ไม่ยาก แต่การรักษาเพื่อนไว้ ยากกว่า

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ท่านอยุ่ วัดชายนา จ.เพรชบุรี ครับ

ออฟไลน์ saman

• จตุตถะ
มีใครลองยัง

ออฟไลน์ aekcub

• ทุติยะ
  • **
  • http://www.itti-patihan.com/
    • โปรโมทเว็บ
    • อีเมล
 :001:

ออฟไลน์ pang_bu19

• ตติยะ
  • Bird...Bird
    • MSN Messenger - termsak_pang@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - termsak_bu46@yahoo.com
    • อีเมล
 8)
ช่างกล บุรณพนธ์ 19

ออฟไลน์ underground

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - asawin4@hotmail.com
    • อีเมล
โชว์ลูกสะกด หลวงพ่อพ่อตัด ปืนยิงไม่ออก
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 มิ.ย. 2551, 08:39:42 »
น่าสนใจครับ  :001:
แค่..สะดุดพลาดในชีวิต อย่าไปคิดที่จะหยุดเดิน