ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ..ผมสมาชิกใหม่ครับ..ลงรูปงัยครับ  (อ่าน 1414 ครั้ง)

ออฟไลน์ nonlimite

• จตุตถะ
    • อีเมล
ผมศิษย์ อ.ชนะศึก(อ.เจี๊ยบ)..วัดสุขใจมีนบุรี..ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นเหมือนกันครับ..ลงรูปยังงัยครับลงไม่ได้อ่ะ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
 :) ดีครับ ......จะแก้ไขข้อมูล และเพิ่มรุปภาพของตัวเรา ..... คลิกตรงชื่อของเรา ตรงซ้ายมืออะครับ
และแก้ไขข้อมูล .....ส่วนรูปที่นำมาลงตรงที่พิม ....ต้องไปหาเวปอัพะโหลดเอาครับ