ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับลุง AMAZING ด้วยครับ  (อ่าน 2515 ครั้ง)

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
ไม่ได้เชียรกันเองนะครับออกตัวไว้ก่อน แต่ของเค้าดีจริงๆ หมายถึงลูกสาวคนเก่งได้ไปเปนตัวแทนไปแข่งกีฬาดอกบัวเกมส์ในนามของกรุงเทพมหานคร ได้เหรียญทองกลับมาให้คุณพ่อตั้งครึ่งโหล ไม่รู้ก่อนไปได้ให้ของอะไรกับลูกสาวรึเปล่า (เล่นของ)ถึงได้ว่ายน้ำแบบเอาใจคุณพ่อ นี่ขนาดก่อนไปคุณพ่อแค่หยอกเล่นๆว่าขอแค่ 6 ทองไม่คิดว่าจะทำได้จริง นี่ถ้าคุณพ่อบอกว่าโหลนึง สงสัยหลานเราคงจะมีครีบงอกออกมาข้างหลังและมือคงจะเป็นพังพืดแน่
แต่ที่แน่ๆต้อขอแสดงความยินดีจากใจจริง ให้กับคุณพ่อท่านนี้ที่สามารถค้นหาความถนัดของลูกสาวเจอจนประสบความสำเร็จ พวกเราชาวเวบวัดบางพระขอแสดงความชื่นชม :054: :053:
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ตอบ: ขอแสดงความยินดีกับลุง AMAZING ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มี.ค. 2551, 09:44:26 »
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ว่าแต่ว่า คุณลุงอเมซิ่งให้ลูกใช้พระอะไรไปแข่งหรือครับ เผื่อว่างานมหาธีรราชเจ้าปีหน้าผมจะได้ใช้บ้าง (ปีหน้าศึกหนักต้องเอาแชมป์ประเทศไทยมาฝากพี่น้องบอร์ดบางพระให้ได้)  :090:

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
ตอบ: ขอแสดงความยินดีกับลุง AMAZING ด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 มี.ค. 2551, 07:10:15 »
ขอบคุณพี่หอมเชียงและพี่สิบทัศน์นะครับแหมผมไม่รู้จะพูดยังไงดี ก็ขอขอบคุณแทนลูกสวยด้วย  ส่วนที่ถามว่าลูกสาวแขวนพระอะไรนั้นขอตอบเลยครับ  แขวนปรกใบมะขามปี 30 ของหลวงพ่อเปิ่นวัดบางพระครับ  ในกระเป๋าตังค์มีปลัดขิกโลหะตัวเล็กของหลวงพ่อไสววัดปรีดารามอีกตัวด้วยครับ

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 มี.ค. 2551, 08:02:51 »
จะเมตตาลูกนอกใส้บ้างไม๊ครับ  ท่านพ่ออะเมซซิ่ง..  แฮะๆๆ    เอ่อ..มีลูกชายมะครับ  ..แฮะๆ  :015:  :015:  :015: :054:

ออฟไลน์ mangdos

• ตติยะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 มี.ค. 2551, 09:54:29 »
ยินดีด้วยครับลุง amazing ต่อไปลูกสาวลุง amazing ต้องเป็นตัวแทนทีมชาติไทยแน่ๆ สู้โว๊ยๆๆ

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 มี.ค. 2551, 04:53:55 »
 ;D ;D  ยินดีด้วยครับพี่
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 มี.ค. 2551, 08:10:57 »
เยียมไปเลยครับ ขอบคุณครับ ;D ;D

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 มี.ค. 2551, 01:26:37 »
โอ้ว ยินดีด้วยครับลูกพี่ ;D  :-*

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 มี.ค. 2551, 02:18:58 »
ขอแสดงความยินดี เป็นอย่างยิ่งด้วยครับ   :) :) ;)

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 มี.ค. 2551, 05:21:34 »
ขอขอบคุณกำลังใจและน้ำใจงามๆ ของพี่น้องชาวเวปมากครับ  ขอบคุณจากใจจริงครับ  เปิดเวปให้ลูกอ่านแล้วครับ