ผู้เขียน หัวข้อ: *** แจ้งข่าวการติดแบนเนอร์ส่วน Footer ของบอร์ด ***  (อ่าน 1626 ครั้ง)

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
แจ้งข่าวการติดแบนเนอร์ส่วน Footer ของบอร์ด

เว็บไซต์วัดบางพระได้เช่าพื้นที่ของ SiamInterHost.com ใน Ecommerce plan

ขนาดพื้นที่จำนวน 1000 เม็ก  แบนวิท (Bandwidth) 20,000 เม็ก (20 G)

แต่เว็บไซต์เราใช้แบนวิทเกินโควต้ามาโดยตลอดเป็นระยะเวลายาวนานมาก ไม่น่าจะไม่ต่ำกว่า 5 เดือน

และยิ่งช่วงนี้ใช้ไปเกือบ 50,000 (เม็ก 50 G) หรือมากกว่าทุกเดือน

ทางผู้ให้เช่า Host ได้เพิ่มแบนวิทให้ทุกเดือนๆ โดยไม่ได้คิดราคาเพิ่ม (G ละ 100บาท)

เพื่อเป็นการตอบแทนความมีน้ำใจของท่าน  เว็บไซต์วัดบางพระจึงได้ติดแบนเนอร์ในส่วน Footer ของบอร์ดครับ

ปล. ไม่มีรายได้จากการติดแบนนี้นะครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
รับทราบครับผม :-*

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
รับรู้และรับทราบ อิอิ  ;D

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
รับทราบ ครับ(?ครับสวัดดีครับพี่ .. ขอบพระคุณมากครับ ขอให้มีความสุข เช่นกันครับ รวมทั้งพี่ๆน้องๆ ชาววัดบางพระทุกๆคนครับ ขอให้ทุกท่านมีความสุข เจริญในศิลและธรรมทางด้านการงานการเงิน ขอให้ทุกท่านสำเร็จ สงดั่งใจเทอญขอให้ทุกท่านมีความสุข ด้วย อายุ วรรณณะ สุขะ พละ  ด้วย ครับ) :054: :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มี.ค. 2551, 10:14:14 โดย M007 »