ผู้เขียน หัวข้อ: ขอชมเขี้ยวเสือเพื่อการศึกษาด้วยครับ  (อ่าน 1716 ครั้ง)

ออฟไลน์ RIVER

• ทุติยะ
  • **
   อยากเห็นตัวอย่างเขี้ยวของแท้ แบบยังไม่แกะครับ ใครมีรบกวนช่วยโพสภาพและวิธีดูเป็นวิทยาทานด้วยครับ
 ถ้ามีเปรียบเทียบกับเรซินด้วยก็ดีครับ :054:

ออฟไลน์ underground

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - asawin4@hotmail.com
    • อีเมล
ดีเหมือนกันครับ ที่ตั้งกระทู้นี้ มารอชมด้วยคนครับ  :) แต่เดี๋ยวนี้เรซิน คล้ายมากเลยอ่ะครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ค. 2551, 12:02:25 โดย underground »
แค่..สะดุดพลาดในชีวิต อย่าไปคิดที่จะหยุดเดิน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ดูบ่อยๆ ก็จะรู้เองอ่ะครับ ด้วยความชินตา  ;D   ผมไม่มีตัวอย่างอ่ะครับ ถ้าไง รอท่านอื่นๆ อีกทีล่ะกัน

ออฟไลน์ dayinwza120

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอชมเขี้ยวเสือเพื่อการศึกษาด้วยครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 มิ.ย. 2551, 12:59:49 »
[mb]ผมจะรอดูด้วยคนครับอยากเห็นอะ :002:[/mb]
ไม่มีสิ่งใดเหนื่อกว่าใจของเรา
เวรย่อมระงับได้ด้วยกำลังแห่งความอดทน
จะดีจะชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ
จะสูงหรือต่ำ อยู่ที่ ทำตัว

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอชมเขี้ยวเสือเพื่อการศึกษาด้วยครับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 มิ.ย. 2551, 06:59:56 »
 :002: ของหลงพ่อเปิ่นสุดยอดครับ ทั้ง เหนียวทั้ง อำนาจ แถมดุด้วย ครับ สุดยอด  :015:
เพื่อนผมใช้ แต่ผมไม่มีนะครับ .......... 555++