ผู้เขียน หัวข้อ: อยากดูรูปรอยสักของวัดบางพระทั้งหมดครับ  (อ่าน 27016 ครั้ง)

ดิชเซ่

• บุคคลทั่วไป
ขอขอบคุณคนที่โพสให้นะคับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2549, 08:53:45 โดย เว็บ... »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ลองโพสท์รูปครับ..

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2549, 08:54:24 โดย เว็บ... »

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................

kkk

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2549, 08:55:20 โดย เว็บ... »

Gon

สวยมากเยย :o

ออฟไลน์ พาหุง

• สัตตมะ
  • **
  • ศรัทธา วัดบางพระ
    • MSN Messenger - athiphong90@hotmail.com
    • อีเมล
สวยมาก :-* :-* :-*
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ� สูงต่ำอยู่ทำตัว

ออฟไลน์ นิว

• ตติยะ
    • MSN Messenger - new_retrospec@msn.com
    • อีเมล
สวยงามจริงๆครับ  ลอยสักสักวัดบางพระ
ทำดีไว้ก่อน  พ่อสอนไว้

ออฟไลน์ B_BoY_ZaA

• ทุติยะ
  • **
สวยครับ

ออฟไลน์ peaw

• ปฐมะ
  • *
สวยดีอยากดูรอยสักผู้หญิงอ่ะ : :001: :001: :001: :001:

ออฟไลน์ somekuan

• ทุติยะ
  • **
ของผมลงหมวกเหล็กของหลวงพี่แป๊วเลยนะ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
สวยครับรูปที่พึ่งแทงใต้เศียรหนุมานนั้นใช่ฝีเข็ม หลวงพี่ญารึป่าวเอ่ย
สวยๆทุกรุปเลยครับผม  ;D
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ denกลเกษตร38

• ทุติยะ
  • **
  • ความทุกข์ที่เกินทน จะหลอมคนให้ทนทาน
    • MSN Messenger - den_niti@hotmail.com
    • อีเมล
อยากรู้ว่า รูปที่5 ที่มีเศียร์หนุมานแล้วลงอักขระ ไว้ล่างเศียรหนุมาน เค้าเรียกว่าอะไรเหรอ  พอดีผมได้รูปนี้มา
   ตอบด้วยน่ะคัฟ
ความทุกข์ที่เกินทน  จะหลอมคนให้ทนทาน   

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
รู้สึกจะเป็นคาถาครับมองไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่
แต่รุ้สึกจะมีคำว่านะมะอะอุ เดินคาถาสลับกันคับ  ;D

ออฟไลน์ denกลเกษตร38

• ทุติยะ
  • **
  • ความทุกข์ที่เกินทน จะหลอมคนให้ทนทาน
    • MSN Messenger - den_niti@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณท่านเมื่อกี้ที่ตอบน่ะครับ  แต่ขอรายละเอียดมากๆอีกน่ะคัฟ อยากรู้จิงๆ  ใจคัฟฟฟฟฟฟฟ

ออฟไลน์ บูรพาไร้พ่าย

• ตติยะ
  • หมื่นปีมีข้าคนเดียว

ขอขอบคุณคนที่โพสให้นะคับ

อยากดูรูปรอยสักของวัดบางพระทั้งหมดครับ
« เมื่อ: ๑๑ ก.ค. ๔๙, ๑๓:๐๗:๑๙ »

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

สามปีแล้ว เค้าก็ยัง ไม่เห็นรอยสักวัดบางพระ จนครบ     

บูรพาไร้พ่าย ..... หมื่นปีมีข้าคนเดียว

ออฟไลน์ Kribsa_nguan

• ปฐมะ
  • *
อยากได้แบบเสืออ่ะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20 พ.ค. 2551, 12:52:04 »
 :086:ใครที่เคยสักเสือ(ที่เห็นแค่สามขา)ช่วยลงรูปชัดๆหน่อยดิหรือติดต่อเราjarun_gpo@hotmail.comเราอยากได้แบบที่ชัดๆน่ะจาเอาไปทำบล็อคให้หลวงพี่พัน
เพราะบล็อคอันเก่ามันเยินหมดแล้วอ่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความช่วยเหลือ   :086: :086: :086: :086: :086: