ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลงทะเบียนรับของครับพี่ โจรสลัด ครับ  (อ่าน 1234 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กสุรินทร์

• ตติยะ
    • อีเมล
ครับพี่ผมมาขอลงทะเบียนยืนยันรับของครับ
http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=8914.msg82692;topicseen#new
ครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ยินดีครับ ผมจะส่ง PM ให้ ให้ส่งซองเปล่า พร้อมชื่อที่อยู่ตัวเอง ติดแสตมป์มูลค่า 40 บาท

มาที่ที่อยู่ที่ผมจะส่งให้ ถ้าผมได้รับซองแล้วจะส่ง EMS ให้เลยครับ อนุโมทนา ยินดีด้วยนะครับ ...  :114:

ออฟไลน์ พุงโต

• ปัญจมะ
สาธุ  คุณโจรสลัด ครับ  :054:
ตายแน่ ตายแน่ สักวันหนึ่งฉันต้องตาย กลายเป็นผี เหมือนพวกนี้แน่ ๆ

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ใครที่พลาดงานนี้ก็ต้องรอดูผล แมนยู กับ บาซ่า แล้วกันนะครับ ยังมีให้ลุ้นอยู่ ...  :114:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
โอ้ว ยินดีๆด้วยครับ C50นั่นเองคือคำตอบ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
เสียดายจังนะครับ

เหงกันอยู่ทุกวัน

แต่นึกไม่ถึงนั้นเอง :005:

• อัฏฐมะ
ตอนนี้ได้รับซองแล้ว จะรีบจัดส่งให้นะครับ ...  :089:

ออฟไลน์ เด็กสุรินทร์

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอบคุณครับพี่ :054:

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับผม  :053:

• อัฏฐมะ
จัดส่งเรียบร้อยแล้วเป็น EMS หมายเลข EG 5884 9332 9 TH นะครับ

ลองตรวจสอบดูนะครับผม ส่งให้แล้วจ้า ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับผม ...  :089:

PS . ได้รับแล้วรบกวนแจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณครับ ...   :075: