ผู้เขียน หัวข้อ: น้องคนนี้เขาหายไปไหนครับ  (อ่าน 4980 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
น้องคนนี้เขาหายไปไหนครับ
« เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 07:32:51 »

พอดีไปดูในกระทู้เก่าๆอ่ะครับเห็นน้องเขาหายไปเลย......มีอะไรไม่สบายใจกับการใช้บอร์ดของวัดบางพระเราหรือปล่าวครับ
อัดอั้นตันใจหรือไม่สบายใจอะไรก็บอกมาทางผู้ดูแลได้น่ะครับ...
ด้วยความเป็นห่วง

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ตอบ: น้องคนนี้เขาหายไปไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 07:44:08 »
นั้นสิครับ :073:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 07:45:55 »
กวางก็เคยเห็นไอดีนี้ผ่านในบอร์ดเหมือนกันค่ะ

แต่พี่เค้าคงติดงานมั้งเนอะ

แต่เงียบไปเป็นเดือนนี่น่าเป็นห่วงจัง :065:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 08:37:24 »
อิอิ ว่าไปครับพี่เอ ป่านนี้เค้าคงอยู่แถวๆนี้หล่ะครับ เข็ดหรือเปล่า  :002:

" ในวัดไม่เคยเห็น " เพราะเค้าคือ - คนที่คุณก็รู้ว่าใคร  :052:

ใครเอ่ย ๆ ๆ เฉลย " ลอร์ดวอเดอร์มอร์ " ไงครับ  :005:  :004:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 08:55:03 »
555++
เค้าคือใครกันล่ะแล้วเค้าหายไปไหน :004:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 09:30:46 »
ยังอยู่นะครับ น้องกวาง 55+ แต่แปลงร่าง แล้ว กลับมาเนียน อีก 55+ :007:

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 09:50:03 »
เคยเห็นผ่านตาในบอร์ดนานแล้วครับ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 09:51:10 »
ไม่ออกความเห็นครับ จำได้ครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ Pig_Never_Die

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 10:35:54 »
ผมก็รู้นะว่าใคร แต่ผมไม่เกี่ยว :002:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 11:19:28 »
...ผมเคยเห็นเค้ามั๊ยน้า  07;

....นึกไม่ออกดีกว่า หุหุ....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 11:37:00 »
ฮั้นโล่ สวัสดี๋ กระผมนี่จะบอกว่าวันนี้ผมมีความสุข
ผมนั้นมีความสุขไม่เคยจะทุกข์ มันสนุกกว่าเขาเพื่อน
โอ โอะโอ้ โอ....... ช่ายปะเอ่ย 

07;
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 12:06:59 »
อิอิ ว่าไปครับพี่เอ ป่านนี้เค้าคงอยู่แถวๆนี้หล่ะครับ เข็ดหรือเปล่า  :002:

" ในวัดไม่เคยเห็น " เพราะเค้าคือ - คนที่คุณก็รู้ว่าใคร  :052:

ใครเอ่ย ๆ ๆ เฉลย " ลอร์ดวอเดอร์มอร์ " ไงครับ  :005:  :004:

อ่าครับ  เคยเห็นคุณ one นำรูปรอยสักของวัดอัปสรสวรรค์มาลงอยู่พักหนึ่งครับ 

ตอนนี้เป็นปริศนา?????  ว่าเขาคือใคร  :095:  :095:

ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 08:06:44 »
" ในวัดไม่เคยเห็น " ใครหว่าไม่รู้จัก.. แต่เพื่อนผมคงรู้จักดี.. :095:

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 08:24:02 »
โอ้ว
  อยากทราบแล้ว
ว่าเค้าคือใคร
เหอ เหอ เหอ
  ซิปบอกผมที่นะครับ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 08:40:01 »
แหม๋.. หยอกเย้าน้องเขากันใหญ่ เลยนะครับ

น้อง one เข้ามาอ่าน อย่าเพิ่งเขิน..อายนะครับ  พี่ๆเขารัก เขาเอ็นดู นะน้องนะ

มีเสียงกระซิบเข้ามาว่า รักนะ...เด็ก ...  :095: :095:

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 08:45:51 »
คุณ one..รับทราบความห่วงใยแล้วมาเฉลยด่วนค่ะ... :017:

สงสัยช่วงนี้เค้าคง "งานเข้า" อยู่มั้งค่ะ

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 09:50:24 »
ผู้หญิงหน้าตาดี้ดี.. เป็นทอมอะเป่ามะรู้ เด่วลงท้ายด้วยครับ บางทีก็ค่ะ เผลอๆ ก็เป็นตัวของตัวเองออกมาเชียะ!

ว่าแต่ว่า..พี่เอ เนี่ย...ให้ความอบอุ่นกับสมาชิกเสมอ...มาดูห่างๆ ใครหายหน้าไปก็ตามหา สมแล้วกับเป็นผู้คุมกฎแห่งเว็บบอร์ดวัดบางพระแห่งนี้!

ปล. เมื่อไหร่พี่เอจะมารับของขวัญวันเกิดชิ้นที่ 2 สักทีค่ะ ขืนยังช้าอยู่จะนำไป 'กองนอกวัด' สักวันนะ..คอยดู... งอลลลลล์ + ดุ ...

cho presley       

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 10:16:53 »
พี่ๆน้องเป็นห่วงนะครับกลัวแต่จะเป็นอะไรไป
ได้ยินแล้วตอบกลับมาด้วยนะครับน้องoneคนสวย55++
โปรดติดตามกันนะครับว่าน้องoneไปไหน
จากทีมงานรายการคนค้นone
ห้ามพลาดครับ
:058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิ.ย. 2552, 10:31:59 โดย @ต้นน้ำ@ »

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 10:38:03 »
พี่ๆน้องเป็นห่วงนะครับกลัวแต่จะเป็นอะไรไป
ได้ยินแล้วตอบกลับมาด้วยนะครับน้องoneคนสวย55++
โปรดติดตามกันนะครับว่าน้องoneไปไหน
ตอนแรกไม่สนใจอะไรเพราะไม่รู้จัก แต่ยิ่งอ่านยิ่งน่าติดตาม งั้นขอติดตาม รายการ คนค้นone ด้วยคนน่ะครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ santa

• สัตตมะ
  • **
  • นกน้อยคลาสสิค
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 11:09:15 »

555++
ท่านต้นน้ำเป็นพิธีกรเลยนะครับ  :003: :003:

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 12:07:30 »
..เค้าเป็นใครหนอ..... เค้ามาจากไหน ..... แล้วเค้าเป็นใครเนี่ย :062:  one...one

:002: เฉลยสักทีเถอะนะ คุณ one...สาวหน้าตาดีๆ....เก็บตัวเงียบอยู่ทำไมเนี่ย... :095:

:004:อยู่ๆ เธอก็หายไป หายไปไหน.... :069:

:095:       one girl....... or....... one man       :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิ.ย. 2552, 12:08:29 โดย น้องลิงน้อย »

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 02:20:34 »
จะสวยหรือจะหล่อดี  :045:

ออฟไลน์ artid22

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 02:43:29 »
ใครกันนี้

อยากรู้มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก......กก

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 07:50:59 »
แหม.. น่าอิจฉาจังค่ะ มีแต่หนุ่มๆ มารายล้อม one ...

มุมหนึ่ง...one เป็นสาวสวยน่ารัก คะ ขา ขา ค่ะ.. เธอโพสกระทู้ให้ชาวเว็บบอร์ดวัดบางพระได้เชยชม

อีกมุมหนึ่ง one ก็ห้าว..เด่วลงท้ายว่าครับ...เด่วก็ลงท้ายด้วยค่ะ  ซะงั้น..

โอย... พี่โชวขอเป็นผู้ช่วยพิธีกรรม... เอ้ย พิธีกร รายการนี้นะคะ มะคิดกะตังงงง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มิ.ย. 2552, 07:54:24 โดย cho presley »

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 07:58:11 »
จัดไปครับพี่โชว์ เอ๊ะยังไงเด๋วค่ะเด๋วครับ

แบบนี้เค้าเรียกเสือใบหรือเปล่าครับ  :004:

ออฟไลน์ nutagul

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 08:25:32 »
          เห็นทีต้องติดตามแล้ว ยาอม one one กับรายการ ฅนค้น one  :007:
อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 08:44:44 »
          ใครจะว่า น้องเค้า ยังไงก็ช่าง ผมยังคิดถึงน้องเค้าเสมอนะ และรอน้องวันกลับมาเป็นน้องวัน ของ ผมนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มิ.ย. 2552, 08:46:44 โดย ชลาพุชะ »

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 09:51:38 »
แหม.. น่าอิจฉาจังค่ะ มีแต่หนุ่มๆ มารายล้อม one ...

มุมหนึ่ง...one เป็นสาวสวยน่ารัก คะ ขา ขา ค่ะ.. เธอโพสกระทู้ให้ชาวเว็บบอร์ดวัดบางพระได้เชยชม

อีกมุมหนึ่ง one ก็ห้าว..เด่วลงท้ายว่าครับ...เด่วก็ลงท้ายด้วยค่ะ  ซะงั้น..

โอย... พี่โชวขอเป็นผู้ช่วยพิธีกรรม... เอ้ย พิธีกร รายการนี้นะคะ มะคิดกะตังงงง

คุณนุชเจาะลึกขนาดนี้ต้องเป็นพิธีกรภาคสนามครับ ส่วนน้องต้นน้ำเป็นพิธีกรในสตูดิโอ แต่ว่าไปแล้ว รายการนี้ออกอากาศวันไหนครับ

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 10:20:51 »
เอาละครับได้อ่านข้อมุลของน้องoneมาจากจากพี่โชวแล้วนะครับซึ่งเป็นแขกรับเชิญในรายการเรา
มาพบกับ รายการ ฅนค้น one 
ในตอนต่อไปนะครับ :057:
สวัสดีครับ

• ...
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 10:27:58 »
ขอเป็นผู้สื่อข่าวคอยสอดแนมด้วยนะครับ  :001:
ล่าสุดสายข่าวรายงานมาว่าพบน้องเค้าที่วัดแว๊ปๆอยู่นา  :002:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 10:38:05 »
ดูท่่าทาง น้อง one จะเป็นดาวประจำบอร์ดไปซะแล้ว

แต่ยัง งง นะครับ คุณน้อง one  จะ "ครับ" หรือ จะ "ค่ะ"  เลือกซักทางนะน้องนะ

ค้นพบตัวเองเร็วๆ นะครับ   น้อง

หวานๆแบบนี้ ถ้าถึงเวลา
ลงเอย หลุดปากว่า "ครับ" ออกมา ... ??

ถึงกับหลอนเลยนะน้อง
:095: :095:

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 11:14:14 »
ฮั้นโล่ สวัสดี๋ กระผมนี่จะบอกว่าวันนี้ผมมีความสุข
ผมนั้นมีความสุขไม่เคยจะทุกข์ มันสนุกกว่าเขาเพื่อน
โอ โอะโอ้ โอ....... ช่ายปะเอ่ย 

07;

แหม่ เพลงน่าเต้นจังค่ะพี่นาว :004:

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 05 มิ.ย. 2552, 09:31:06 »

พี่โชว..เหยี่ยวข่าวสาวประจำบอร์ดเราหันเหไปทำรายการ "คนค้น one " ซะแร้ววว... :080:

ดีค่ะเจาะข้อมูลเชิงลึกมาฝากน้องๆแบบนี้ สมกับเป็นพี่โชวค่ะ.. :015: :015:

เหมือนกับจะคุ้นๆว่าน้องคนนี้จะอยู่แถวฝั่งธนนะค่ะ...
:025:

ใครเจอน้องเค้าวานบอกค่ะ..ว่าชาวบอร์ดบางพระเค้าคิดถึ๊ง คิดถึงค่ะ.. :070:

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 05 มิ.ย. 2552, 10:50:05 »
ติดตามอยู่ครับ     จะออกหัวหรือก้อย  อยากรู้ครับ :095:
คุณคิดว่าวันนึง คุณตายไปกี่ครั้ง ???พระพุทธเจ้าตรัสว่า

"คนเราควรคิดว่าเรา จะตายทุกลมหายใจเข้า-ออก  "

อย่าไปคิดว่าจะทำพรุ่งนี้ :069:  แต่จงลงมือทำเลย

และจงทำทุกอย่างให้สุดความสามารถ ณ ตอนที่ยังมีโอกาส

เพื่อที่จะได้ทำความดี สิ่งดีๆ ให้แก่ผู้อื่น

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 05 มิ.ย. 2552, 12:31:26 »
:016: :016:  รู้สึกว่า one จะ pop มากเลยนะเนี่ย  :015: :015:

:093:  อย่างนี้ต้องบุก ตามล่าหาความจริง ONE..... :100:

ยันต์สุครีพหักฉัตรมนต์ทำลายพิธี ฝึมืออาจารย์เล็ก ศิษย์หลวงพ่อออด วัดอัปสรสวรรค์
http://www.pantown.com/board.php?id=31110&area=4&name=board26&topic=3&action=view

:057:  ลิ้งค์อันเนี๊ย เหมือนของ one เลย หรือว่า one จะอยู่ในนี้....หรือในที่ไหนหนอ... :093:

:092: คือแบบว่า สงสัยกระทู้ของ one ก็เลยไปหามาน่ะ  :062:

:058:   แต่ก็ยังมิได้คำตอบอยู่ดี :086:  ว่า...ว่า...one....one...คือใคร ?????? :062: :062:

:073: :073: ทั้ง..ครับ...คร๊าบ.....คะ....ค่ะ......งงแย้วเนี่ย  :073: :073: (ไส้เดือนอ๊ะป่าว :095:)

:058:  หรือว่าจะเป็นเสือใบ อย่างที่นายเก่งว่าก็ได้เนอะ เสือเนียนๆๆ  :095:

:007: และแล้วการตามล่าหา one ก็ยังคงดำเนินต่อไป  :093:

:086:  โดย พี่น้องชาวเว็บบอร์ดบางพระ  :114: ที่ยังคิดถึงและห่วยใย one...one... :095: :095:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มิ.ย. 2552, 12:42:12 โดย น้องลิงน้อย »

ออฟไลน์ เด็กสุรินทร์

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 05 มิ.ย. 2552, 04:51:45 »
ผมว่าถ้าเป็นรอยสักและลักษณะของคนนี้น่าจะเป็นพี่หมูนะครับ
เจ้าของเวปhttp://luangpu-un.pantown.com/ ผมว่าพี่หมูเขาคงจะไม่ค่อยว่างช่วงนี้
แต่ถ้าผิดผมต้องขอโทษด้วยนะครับ

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 05 มิ.ย. 2552, 06:41:47 »
 :017: :017:สวัด ดีครับทุกท่าน  ขอแสดงความคิดด้วยคนครับ :053: :053: :114: :114:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 05 มิ.ย. 2552, 10:19:10 »
คนเรามันมีเผลอกันได้[/size] หุๆๆ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ หนึ่ง

• สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตมันสั้นทำทุกวันให้มันมีค่า
    • MSN Messenger - iporlove@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 07 มิ.ย. 2552, 07:34:24 »
ขออนุญาติสอดแหนม เอ้ย สอดแนมเรื่องพี่ๆน้องๆด้วยคนจ้า ^_^
ชีวิตมีแค่วันนี้ทำให้ดีตราบที่ยังหายใจ

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 07 มิ.ย. 2552, 08:49:37 »
มาช่วยดัน นะ

HOT จิงๆ

เจอเธอเมื่อไรหัวใจมันหวิว  :093:
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ 5 แถว

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 07 มิ.ย. 2552, 09:36:58 »
ก็จริงนะค่ะ

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 07 มิ.ย. 2552, 09:44:31 »
ยามเช้าพี่เฝ้าคิดถึงน้อง...ยามสายพี่หมายจองเที่ยวมองหา...ยามบ่ายพี่วุ่นวายถึงกานดา...ยามเย็นมิเห็นหน้าผวาทรวง
นี่ค่ำแล้วมีใครนอนเคียงข้าง...หนาวน้ำค้างเหน็บจิตให้คิดห่วง...พี่ก็หนาวน้องก็หนาวรวดร้าวทรวง...แม่พุ่มพวงอย่ารอให้ถึง...เช้าอีกเลย
 :065:

ออฟไลน์ Pig_Never_Die

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 07 มิ.ย. 2552, 09:50:44 »
ยังไม่เลิกตามหากันอีกหรือครับ บางวันผมก็เห็นเธอมาโพสอยู่นะครับ แต่ชื่อเธอเปลี่ยนไปก็เท่านั้นเอง ปล่อยเธอไปเถอะครับ (อืมจะใช้คำว่าเธอหรือเขาดีนะ แต่ถ้าให้ถูกต้องใช้คำว่าเขาสินะครับ Ho Ho Ho)  :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิ.ย. 2552, 09:51:40 โดย Pig_Never_Die »

• ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 07 มิ.ย. 2552, 10:36:33 »
มาช่วยดัน นะ

HOT จิงๆ

เจอเธอเมื่อไรหัวใจมันหวิว  :093:

เป็นอะไรครับคุณจ๊อบ....ไม่ได้กินข้าวเหรอ00000  ก็กินก๋วยเตี๋ยวด้วยกันแล้วนิ......เลี้ยงผมด้วยอิอิขอบคุณคร้าบ