ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้รู้ครับผม  (อ่าน 1165 ครั้ง)

ออฟไลน์ มังกร

• จตุตถะ
  • หาหัวใจให้เจอ...ก็เป็นสุข...
สอบถามผู้รู้ครับผม
« เมื่อ: 08 มิ.ย. 2552, 04:30:03 »
หลวงพี่ที่สักอยู่ชั้น2 กุฏิหลวงพี่ญาชื่ออะไรหรือครับ ที่มีฆารวาสช่วยสักด้วย ค่าครูตามรูป
เห็นมีคนมาขอยันต์เสือหลวงพี่ญา แล้วท่านจะบอกว่า "ข้างบนเลยครับ.... ของผมสักตามสเต็ป..."
แล้วคนที่ลงมาก็มีเสือมาจริงๆด้วย (ค่าครูตามรูป):010:
ช่วยตอบด้วยครับ :010:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิ.ย. 2552, 04:31:41 โดย มังกร »
หาหัวใจให้เจอ...ก็เป็นสุข...

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตอบ: สอบถามผู้รู้ครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มิ.ย. 2552, 04:40:11 »
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,9593.msg91285/topicseen.html#new

ตามลิ้งค์เลยคับ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 มิ.ย. 2552, 04:43:19 »
ตามนั้นเลยครับผม :050:

ออฟไลน์ มังกร

• จตุตถะ
  • หาหัวใจให้เจอ...ก็เป็นสุข...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 มิ.ย. 2552, 05:21:14 »
ขอบคุณครับ...

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 มิ.ย. 2552, 06:33:43 »
แล้วแต่วิจารณาณของแต่ละบุคคลนะครับ ขอบคุณครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 มิ.ย. 2552, 08:34:41 »
เปรียบได้กับการขึ้นตึกซัก10ชั้น มีบันไดให้ขึ้นและมีลิฟท์ให้เลือก เลือกขึ้นลิฟท์รวดเร็วทันใจ ถึงจุดหมายได้ไวในพริบตา เดินขึ้นบันได ค่อยๆขึ้น เหนื่อยน่าดูกว่าจะถึงจุดหมาย แต่มีข้อดีขึ้นบันไดได้ออกกำลังกาย ร่างกายแข็งแรงครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 มิ.ย. 2552, 10:48:56 »

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 มิ.ย. 2552, 01:07:48 »
เมื่อถึงเวลาที่เหมาะสม
เดี๋ยวของดีจะมาหาเองครับผม
ช้าๆ ไ้ด้พร้าเล่มงาม