ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ครับผมดูพระสมเด็จไม่เป็น  (อ่าน 1308 ครั้ง)

ออฟไลน์ piginmoon

• ไม่เป็นไร
  • ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
รบกวนพี่ๆทั้งหลายครับพอดีผมมีพระของคุณพ่ออยู่แต่ดูไม่เป็นยังไรรบกวนพี่ ๆที่รู้ช่วยดูให้ทีนะครับ :079:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ต.ค. 2553, 06:37:04 โดย piginmoon »

• ไม่เป็นไร
  • ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขออภัยโหลดรูปไม่เข้าอ่ะครับ :075: :075: :075:

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
วิธีโพสต์รูปครับ
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,2148.html

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

• ไม่เป็นไร
  • ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

ขอบคุณมาก ๆ ครับลงได้แล้ว

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ขออภัยนะครับ น่าจะลองถ่ายด้านหลังให้ดูด้วยนะครับ จะได้มีผู้รู้ช่วยตอบได้อีกครับ

ผิดถูกโปรดอภัยด้วยนะครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

• ไม่เป็นไร
  • ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับเดี๋ยวจะลองถ่ายมาลงครับ

• ไม่เป็นไร
  • ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เอารูปใหม่มาลงให้ดูครับผม ขอคำแนะนำทีครับ 2องค์ก่อนนะครับ

ออฟไลน์ SwEEtGarM

• สัตตมะ
  • **
  • น้อมคาราวะหากข้าพเจ้าผิดพลาดประการใดขออภัยท่านด้วย
    • MSN Messenger - SwEEtGarM@hotmail.com
ขออภัยครับ
ส่วนตัวแล้วไม่ชอบครับ พิมพ์เพี้ยน
องค์แรก รอยแตกลายงา สม่ำเสมอและเป็นระเบียบเกินไป
องค์สอง เนื้อหาไม่สวยครับ ไม่ถึงยุคครับ

ยังไงแล้วอย่าเพิ่งเชื่อผมน่ะครับ ลองเอาไปให้หลายๆๆท่าน พิจารณาก่อนน่ะครับ