ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้ อาจารย์หนวด มาที่ กุฏิ อาจารย์ต้อยหรือป่าวครับ ช่วยบอกหน่อย  (อ่าน 938 ครั้ง)

ออฟไลน์ kokorsu

• ทุติยะ
  • **
อาทิตย์นี้ อาจารย์หนวด มาที่ กุฏิ อาจารย์ต้อยหรือป่าวครับ ช่วยบอกหน่อย

ออฟไลน์ โบตั๋นสีขาว

• ไม้คดใช้ทำขอ เหล็กงอใช้ทำเคียว แต่คนคดเคี้ยวใช้ทำอะไรไม่ได้เลย
  • สัตตมะ
  • **
  • จะสูงจะต่ำอยู่ที่เราทำตัวจะดีจะชั่วอยู่ที่ตัวเราทำ
วันอาทิตย์ ที่ 23  อาจารย์หนวดมาที่วัดครับ  :050:
เคารพ กตัญญู บูชา หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ ทั้งครอบครัวคะ

ออฟไลน์ kokorsu

• ทุติยะ
  • **
ขอบคุณครับ ติดงานพอดีผมไปไม่ทัน รบกวนสอบถามอีกทีครับว่า วันไหนอีกครับที่ อาจารย์หนวดเข้าไปอีกครับ ขอบคุณมากครับ