ผู้เขียน หัวข้อ: เอาพระบูชา ที่จาร จากมือ หลวงพ่อเปิ่น ใด้มาจากมือ หลวงพ่อ มาให้ชมกันครับ  (อ่าน 1154 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู

ผมบูชาเดี่ยว  ที่หัวนอน ขึ้นโต๊ะบูชา ท่านเดี่ยว องค์เดียวเลยครับ    ส่วนที่  ห้องพระ โต๊ะใหญ่ครับ ผมทำใว้ 1 ห้องเลย    ใว้ว่างๆ  จะมาลงรูป ให้ชมกันครับ  พร้อม พระรุ่นต่างๆ

ที่ผมใด้ จากท่านมา สมัยท่านยังไม่มรณะภาพ  เลยละครับ  แบ่งๆ กันชมครับ

ออฟไลน์ แบงค์ตลาดพลู

• ถึงเมาเหล้าแต่เรายังเมารัก สุดจะหักห้ามจิตคิดไฉน ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็หายไป แต่ เมาใจนั้นประจำทุกค่ำคืน...
  • ตติยะ
  • แบงค์ตลาดพลู
    • MSN Messenger - thanaruk-dekhong_thekops@hotmail.com
อตฺตา หเว ชิตํ เสยฺโย     ชนะตนนั่นแหละ เป็นดี

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

ออฟไลน์ วายุละภะ

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - palm_wayulapa@hotmail.com
    • อีเมล
ความอดทนคือความเพียรเป็นตบะอย่างยิ่ง