ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะนำรถยนต์ไปเจิมนะครับ อยากทราบว่าต้องเตรียมตัวและติดต่ออย่างไรครับ  (อ่าน 939 ครั้ง)

ออฟไลน์ base64

• ขอในหลวง ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน
  • ตติยะ
    • MSN Messenger - system.engineer@msn.com
อยากจะรบกวนถามว่า วัดบางพระ มีเจิมรถยนต์ไหมครับ ถ้ามี
อยากจะนำรถยนต์ไปเจิมนะครับ อยากทราบว่าต้องเตรียมตัวและติดต่ออย่างไรครับ
วัน เวลา ว่าควรต้องไปเวลาไหน
^ = ^ การไม่แพ้อาหารทะเลเป็นลาปอันประเสริฐ ^ = ^

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขึ้นไปที่กุฎิใหญ่ครับท่าน..ควรไปวันธรรมดาครับเสาร์-อาทิตย์ลูกศิษย์ไปกราบหลวงพ่อเยอะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ม.ค. 2555, 10:48:49 โดย เจดต์ »
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ base64

• ขอในหลวง ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน
  • ตติยะ
    • MSN Messenger - system.engineer@msn.com