ผู้เขียน หัวข้อ: หนุมานประสานกาย ใครมีรูปบ้าง ครับ  (อ่าน 3986 ครั้ง)

ออฟไลน์ " ยันทุนนิมิตตัง "

• จตุตถะ
  • จงศรัทธาในสิ่งที่เราควรศรัทธา
    • MSN Messenger - sudyod11@hotmail.com
    • อีเมล
เคยเห็นรูปอยู่ครั้งหนึง ครับใครมีรูป ช่วย Post หน่อยซิ ครับ
หนุมาน 7 ตัวประสานเป็น ช้าง 1 ตัว นะครับสวยมากเลย ครับอยากได้ นะแต่หาไม่เจอเลย ครับ

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
ตอบ: หนุมานประสานกาย ใครมีรูปบ้าง ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พ.ค. 2550, 01:17:13 »
น้า มี จ้า  โพสไม่ได้อะ ไฟร์มันใหญ่มาก  ให้ดู ทาง MSN ได้ มั้ย bangrajan01@hotmail.com
เพื่อพ้องเพื่อนกูจะสู้หลังชนฝา เพื่อพี่น้องกูจะสุดใจกล้า เพื่อลูกเมียกูจะสู้สุดแรงล้า เพื่อบ้านเมืองกูจะสู้จนสิ้นเลือดหยดสุดท้าย 55555

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: หนุมานประสานกาย ใครมีรูปบ้าง ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พ.ค. 2550, 07:21:22 »
ที่ผสานกายเปนช้างสาร ใช่ป่ะ สวยมากเลย ถ้ามีโอกาสจะไปลงมั่งง่ะ  ;D

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 พ.ค. 2550, 11:42:27 »
555++++  หวังอยู่ใช่มั้ยน้องโจร  น้าจันครับเอาเป็นว่าใครอยากเห็นต้องไปดูถึงที่เลยดีมั้ย
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 พ.ค. 2550, 05:01:42 »
555++++? หวังอยู่ใช่มั้ยน้องโจร? น้าจันครับเอาเป็นว่าใครอยากเห็นต้องไปดูถึงที่เลยดีมั้ย

ถ้ามีคนเปิด เครื่องบายศรี เดวจะเหนบนหลังผมแน่  ;D

ออฟไลน์ praram6

• สมาชิกที่ถูกแบน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 พ.ค. 2550, 08:28:11 »
...

ออฟไลน์ " ยันทุนนิมิตตัง "

• จตุตถะ
  • จงศรัทธาในสิ่งที่เราควรศรัทธา
    • MSN Messenger - sudyod11@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 พ.ค. 2550, 09:40:15 »
ขอบคุณล่วงหน้า ครับ นายจันหนวดเขียวรบกวนส่งทาง mail ก็ได้ นะครับ