ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์ที่สำนักสงฆ์วีระโชติธรรมมาราม  (อ่าน 5939 ครั้ง)

ออฟไลน์ CSM

• ทุติยะ
  • **
เป็นยันต์ครู หลวงพ่อองอาจ อาภากโร ที่วัดวีระโชติธรรมมาราม ต.คลองหลวงแพ่ง อ.เมือง จ.ฉะเทริงเทรา
เอามาให้ชมใหม่ครับ ตอนนี้ผมมีรูปอยู่เเค่นี้ แล้ววันหน้าจะเอามาลงให้ชมครับ ยังมีอีเยอะ
อักขระทุกตัวอาจารย์ไปคนเขียนขึ้นมาครับ แล้ว ให้ลูกศิษย์เป็นคนสักครับ ( ใช้เครื่อง ) แต่เว้นไว้บางจุด อาจารย์จะเป็นคนสักเองครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.ย. 2552, 08:53:59 โดย CSM »

ออฟไลน์ CSM

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: ยันต์ที่สำนักสงฆ์วีระโชติธรรมมาราม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ก.ย. 2552, 08:43:33 »
ที่จริงมีมากว่านี้ครับ เดียววันหน้าผมเอามาลงให้ดูครับ เอาบางส่วนไปชมก่อน

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ตอบ: ยันต์ที่สำนักสงฆ์วีระโชติธรรมมาราม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ก.ย. 2552, 09:52:27 »
สวยมากเลยครับผม สักเครื่อง ขอบคุนที่นำมาให้ชมนะครับ :114:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 ก.ย. 2552, 02:02:15 »
ขอบคุณที่นำเสนอครับผม ดูสวยงามมากครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ choo

• ตติยะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 ก.ย. 2552, 02:26:32 »
สวยมากครับ  ใช้เครื่อง สีเท่ากันทุกอักขระ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 ก.ย. 2552, 03:00:20 »
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม............ :114: :090: :114:..............